กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากทราบราคา ค่าซ่อมชุดแต่งด้านข้าวอ้ะครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย bankza88
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

bankza88

Registered
คือว่าผมไส่ชุดแต่ง ยูราสอยู่น่ะครับ
แล้ว ด้านข้างที่ตรงที่เขายึดน๊อตมา มันหักไปเลย
ยังงี้จะซ่อมได้ไหมอ้ะครับ

แล้วราคาประมาณเท่าไรเหรอครับ

ถ้าซ่อมไม่ทำสี ไม่แพงหรอกครับ
ลองถามคุณ หนุ่มยูราส A31160 ดูครับ ไม่แพง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน