กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ สุขสันต์วันเกิดพี่แพะ(เสือ) A31482 คับ ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31243

BIG CEF 71
Super Moderator
มีความสุขมากๆ เลิกติดฮี๋ หันมากินเหล้ากะพี่น้องเพื่อนฝูงมั่งก็ได้นะ
กูจะลืมหน้ามึงหมดแล้ว แล้วไอ BB อะ อย่าก้มหน้าก้มตากดมาก
แก่ตัวไปกระดูกคอมึงจะเคลื่อน สุขสันต์วันเกิดคับ

มีความสุขมากๆ เลิกติดฮี๋ หันมากินเหล้ากะพี่น้องเพื่อนฝูงมั่งก็ได้นะ
กูจะลืมหน้ามึงหมดแล้ว แล้วไอ BB อะ อย่าก้มหน้าก้มตากดมาก
แก่ตัวไปกระดูกคอมึงจะเคลื่อน สุขสันต์วันเกิดคับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่

**ตกลงพี่เสือแกติดม้าหรอวะบิ๊ก....555+**

HBD ค๊าบพี่เสือ ร่ำรวยๆ สุขภาพแข็งแรง ค๊าบบบ

H.B.D.คับ รวยๆมากมายคับ

อ่านดูแล้วมันอวยพรตรงไหน
เบิร์ดเดย์ครับ

สุขสันต์วันเกิดนะค่ะ พี่เสือ.. ^^
มีความสุขมาก ๆ เที่ยวน้อย ๆ การงานราบรื่น ร่ำรวยเงินทอง....นะค๊าาา

HBD ครับ
แข็ง ๆ แรงๆ ครับ

HBD ครับคุณพี่ พักหลังๆไม่เจอกันเลยนะ

็ฺHBD คับท่าน.........

ปล.โตๆกันแล้วแต่ยังให้พวกกูสอนอยู่เรื่อยๆ แต่เมิงก้อไม่เคยเชื่อพวกกูซักครั้ง แสรดดดดดดดด..

ไฟล์แนบ

30.9 KB · อ่าน: 46
    17 KB · อ่าน: 49
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน