กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ช่วยที หาอู่ปะผุ ทำสี แุถว สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย tibb69
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
T

tibb69

หาอู่ปะผุ ทำสี แุถว สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์
เอาราคาไม่แรง ฝีมือพอใช้ได้ เพิ่งย้ายมาใหม่ ไม่ค่อยรู้จักอู่ดีดีครับ
จะทำขอบบังโคลนหลัง กับหลังคานิดหน่อยครับ

เอ๊า อยู่ตรงไหนคับ

ผมก็อยู่ สาธุประดิษฐ์

ยังไง โทรมาคุยกัน

จะได้แนะนำกันได้

ต้น 089 1433888

หาอู่ปะผุ ทำสี แุถว สาธุประดิษฐ์ สาทร ถนนจันทน์
เอาราคาไม่แรง ฝีมือพอใช้ได้ เพิ่งย้ายมาใหม่ ไม่ค่อยรู้จักอู่ดีดีครับ
จะทำขอบบังโคลนหลัง กับหลังคานิดหน่อยครับ
เรื่องอู่นี่โทรหาน้าต้นเรยคับ..
ว่าแต่น้าอยู่แถวไหนคับเนี่ย..
ป๋มอ๊อดคับ..อยู่จันทน์ 32 เจอก็ทักทายได้คับ :coolly-0044:

ป๋มอยู่ใกล้ๆกับพี่อ๊อด จันทน์37 มีอาไรโทรมาได้เลยนะ ส่วนอู่มีที่แนะนำให้ได้พาชาวแก๊งไปทำหลายคันแล้ว พระราม3อบอุ่นครับ

ไม่กล้าโทรไปรบกวนครับ ช่วยแนะนำที

เอาเง้

ทิ้งเบอร์โทรไว้ละกันคับ

เด๋วน้องแชมป์คนข้างบน จะโทรไปบอกทางไปอู่ละกัน

คุณอยู่นราธิวาส ซอยไหนคับ ช่วงไหน?

ใกล้มากเลยนะเนี่ยยยย :coolly-0001:

เอ้าววว.. มาแนะนำกันหน่อยเร้วววววว...
ส่วนป๋มทำที่อู่ในซอยบ้านใหม่คับ(เจริญกรุง 85)
อยู่ช่วงท้ายซอยคับ รึโทร.มาหาป๋มก็ได้เด๋วจาพาไป
..เฮียแกคุยสนุก นิสัยดี ขี้เล่น งานก็โอนะราคาถูกด้วย
ป๋มทำสีมาหลายปีแระ..แต่มีคนทักประจำว่าพึ่งทำสีมาหรอ?..
อ้อ..เกือบลืม เบอร์ป๋มคับ..08-1911-7387 อ๊อดคับ :coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน