กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ฉลองครบรอบ 400,000 km. in THAILAND++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31211

mamamusab
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
ได้รถคันนี้มาเดือน มี.ค.47 ตอนนั้นวิ่งมาแล้ว 1.9 แสนโล เป็นมือ 2 แท้ ๆ ต่อจากกระทรวงสาธารณสุข
ผ่านการรับใช้อย่างซื่อสัตย์มา 7 ปีกับอีก 4 เดือนแล้ว ตอนนี้อีเผือกก้อวิ่งไปเกิน 4 แสนโลจนได้
เปลี่ยนเกียร์ไปแล้ว 2 ลูก เปลี่ยนท่อนบนไปแล้ว 2 ครั้ง 12 วาล์วตัวแรงก้อยังคงซื่อสัตย์อยู่ไม่เปลี่ยนแปลง

สัญญาว่าจะดูแลให้ดี ให้อยู่ด้วยกันไปนาน ๆ นะ

attachment.php

ไฟล์แนบ

78.8 KB · อ่าน: 565

เยี่ยมเลย ของผมจะ 3 แสนแล้ว อิอิ แล้วรูปสาวๆบนหน้าจอไมล์ ใครหรอ ออย

ใช้มา4ปีกว่าแล้ว แต่ตอนเอามาไม่ใด้จดเลขไมล์
ไม่ค่อยใด้แต่ง มีแต่เสียก็ซ่อมกันไปใช้กันไป
เคยคิดจะขายสุดท้ายก็ไม่ขาย ไม่รู้เป็นงัย
55555555

เยี่ยมเลย ของผมจะ 3 แสนแล้ว อิอิ แล้วรูปสาวๆบนหน้าจอไมล์ ใครหรอ ออย
โบรชัวร์ของธนาคารครับ ถ้าเมียผมสวยขนาดนี้ ก้อได้ตัวซีดดดดดดกันล่ะค๊าบบบบบ

คราวนี้ล่ะ มันจะเริ่มงอแง ง๊องแง๊ง งืดงืด (ล้อเล่งน้า) :coolly-0039:

ม่วงๆข้างซ้ายนี่ถุงมีชัยใช่มั๊ย:coolly-0010:

แค่ 4 แสนทำมาซุย คันเก่าผมร่วมๆ 6 แสน :coolly-0017:

เดี๋ยวนี้มันมีถุงยี่ห้อ ซูกัส ด้วยเรอะ :coolly-0010:

ถือว่าเป็ฯสารช่วยความหวานนะ
คุ้มจริงๆ รถอะไรไม่รู้คุ้มๆๆ
บอลนั้นค่าซ่อมชิมิ6แสนอะ อิอิ

ถือว่าเป็ฯสารช่วยความหวานนะ
คุ้มจริงๆ รถอะไรไม่รู้คุ้มๆๆ
บอลนั้นค่าซ่อมชิมิ6แสนอะ อิอิ

ค่าซ่อมที่ไหน ค่าของแต่งหรอก

แต่งคอมแอร์ แต่งหม้อน้ำ แต่งปั๊มติ๊ก แต่งลูกหมากช่วงล่าง แต่งสี

ยังมีอีกเยอะที่แต่งเข้าไป เรียกว่ารถผมแต่งแทบทุกจุดเลยดีกว่า

ได้รถคันนี้มาเดือน มี.ค.47 ตอนนั้นวิ่งมาแล้ว 1.9 แสนโล เป็นมือ 2 แท้ ๆ ต่อจากกระทรวงสาธารณสุข
ผ่านการรับใช้อย่างซื่อสัตย์มา 7 ปีกับอีก 4 เดือนแล้ว ตอนนี้อีเผือกก้อวิ่งไปเกิน 4 แสนโลจนได้
เปลี่ยนเกียร์ไปแล้ว 2 ลูก เปลี่ยนท่อนบนไปแล้ว 2 ครั้ง 12 วาล์วตัวแรงก้อยังคงซื่อสัตย์อยู่ไม่เปลี่ยนแปลง

สัญญาว่าจะดูแลให้ดี ให้อยู่ด้วยกันไปนาน ๆ นะ

attachment.php

น้ำมันต้องตกเกย์แบบนี้ถึงจะตรงรุ่น...

เลี้ยงไร อ่ะน้า..............
เลี้ยงคนหรือรถ
ถ้ารถคงตอบแทนความซื่อสัตย์ของมันด้วย 95 เพียวๆซักครึ่งถัง ให้มันเจออะไรดีๆบ้าง:coolly-0028:
แต่ถ้าเลี้ยงคน(พวกเรา)เอาแค่ 285 เบาๆพอ มิกซ์เราช่วยกันออก :coolly-0009:

อ่า... ไ่ม่ได้จดว่าเท่าไหร่แล้ว
อยู่ด้วยกันมานานมาก เปลี่ยนหน้าปัทม์ไปแล้วอีกต่างหาก....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน