กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31629
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อยู่ krabi ครับอยากจะเข้าร่วมด้วยคนครับ ได้ปะครับพี่ๆๆ:redface:

มาเลยครับ ยินดีต้อนรับผมก็กำลังพยายามรวมกลุ่มกันอยู่ :smile:

แล้วถ้าเป็นสมาชิกต้องทำไงบ้างครับ:biggrin:
แล้วกลุ่มที่ภูเก็ตมีกันกี่คันครับ
มีการMeeting ไหมครับ
และผมก็เรียนอยู่ราชภัฎภูเก็ตรับ:redface:
พอดีผมมีพี่อยู่ที่ภูเก็ตครับเล่นCEFเหมือนกัน:redface:

[email protected]

แล้วถ้าเป็นสมาชิกต้องทำไงบ้างครับ:biggrin:
แล้วกลุ่มที่ภูเก็ตมีกันกี่คันครับ
และผมก็เรียนอยู่ราชภัฎภูเก็ตรับ:redface:
พอดีผมมีพี่อยู่ที่ภูเก็ตครับเล่นCEFเหมือนกัน:redface:

เพิ่งจะเริ่มทำกลุ่มกันอ่ะครับ ตอนนี้มีแค่ 2 คน

ยินดีคับตอนนี้ก็ อีก8 คันก็จะได้ สิบคันคับ ไงชวนพี่มาซิคับแลกเปลี่ยนความรู้กัน ทำประโยชน์คับไม่ซิ่ง เพราะรถพี่ไม่แรงอะคับ

พี่ครับอยากรู้ว่า รถพี่ A31629 และ A31630 สวยและก็แรงไหมครับ ช่วยบอกด้วยว่ารูปลักษณ์เป็นรไงบ้าง เพื่อผมไปซิ่งแถวภูเก็ตจะได้ทักทาย เพราะผมเห็นที่นั่นมีแต่รถแรงๆๆทั่งนั่นเลย
ของผมนะ 12 วาล์วแตนๆๆ เกียร์ธรรมดา ไหวป่าวพี่ๆๆ เอ่ะลืมถามไปว่าพี่สองคนชื่อไรครับ และมีเบอร์ติดต่อไหม พอดีผมไม่ค่อยทนัดเมล์นะครับต้องขอโทษด้วย:redface:

พี่ชื่อ กานต์ 12 V ออโต้เดิมๆนะ ไม่แรง ไม่ซิ่ง แต่ขอซิงๆอะคับ( หายากจิตาย):biggrin:
พี่ครับอยากรู้ว่า รถพี่ A31629 และ A31630 สวยและก็แรงไหมครับ ช่วยบอกด้วยว่ารูปลักษณ์เป็นรไงบ้าง เพื่อผมไปซิ่งแถวภูเก็ตจะได้ทักทาย เพราะผมเห็นที่นั่นมีแต่รถแรงๆๆทั่งนั่นเลย
ของผมนะ 12 วาล์วแตนๆๆ เกียร์ธรรมดา ไหวป่าวพี่ๆๆ เอ่ะลืมถามไปว่าพี่สองคนชื่อไรครับ และมีเบอร์ติดต่อไหม พอดีผมไม่ค่อยทนัดเมล์นะครับต้องขอโทษด้วย:redface:

ผม630 ชื่อตั้มครับ รถผม แตนๆเลยสีเขียวก้านมะลิ ปีหน้า ค่อยเริ่มทำ ปีนี้จ่ายค่านมลูก ไปก่อน
55555:burn: เศร้า

พี่ๆๆครับตอนนี้มีสมาชิกเพิ่มหรือยัง แล้วถ้ารวมของผมด้วยจะเป็นกี่คนครับพี่
มีรุ่นพี่ผมอยู่คนหนึ่งผมว่าจะชวนเขาเข้ากลุ่มด้วยไม่รู้เขาว่างไหม เขาอยู่ที่ภูเก็ต รถเขาคันสีน้ำตาล วาง 1J-BO auto แม็ก17 มีซันรูฟ พี่ตั้มกับพี่กานต์เคยเห็นเปล่าครับ นั้นเละครับ ผมจะชวนเข้ามาเป็นสมาชิกในคลับด้วยคนครับ จะพยายามคราบผมพี่หลวง:redface: :redface:

อ้าวไหนว่าจะเก็บตังไปลื้อกระโปก ใส่แคมใหม่ไง :sweet_kiss:
ผม630 ชื่อตั้มครับ รถผม แตนๆเลยสีเขียวก้านมะลิ ปีหน้า ค่อยเริ่มทำ ปีนี้จ่ายค่านมลูก ไปก่อน
55555:burn: เศร้า

คันนี้ขายอาหารอยู่ร้าน แมนโอโต้ซาวด์ ปะ ดูหยิ่งๆนะพี่เคยไปกินข้าวร้านเค้าแล้ว เคยบอกเค้าว่าพี่ก้อใช้นะ เห็นเค้าเฉยๆ แต่ถ้ามาร่วมแจมกันได้ก็ดีนะ ค่ำวันเสาร์จะได้ไปเหวนแถวสะพานหินกัน
พี่ๆๆครับตอนนี้มีสมาชิกเพิ่มหรือยัง แล้วถ้ารวมของผมด้วยจะเป็นกี่คนครับพี่
มีรุ่นพี่ผมอยู่คนหนึ่งผมว่าจะชวนเขาเข้ากลุ่มด้วยไม่รู้เขาว่างไหม เขาอยู่ที่ภูเก็ต รถเขาคันสีน้ำตาล วาง 1J-BO auto แม็ก17 มีซันรูฟ พี่ตั้มกับพี่กานต์เคยเห็นเปล่าครับ นั้นเละครับ ผมจะชวนเข้ามาเป็นสมาชิกในคลับด้วยคนครับ จะพยายามคราบผมพี่หลวง:redface: :redface:

เจอกระทู้เปิดตัวกระเทยภูเก็ตกระทู้ตรูอันนี้ตกฮวบเลย up กันหน่อยพี่น้อง:sweat:

แต่พี่เขาขายกาแฟตอนกลางคืนนะ อยู่หน้าร.ร. เทคโนภูเก็ตหรือเทคนิคนี้เละ และอยู่หน้าบริษัทขายมอไซด์ไม่รู้ว่ายี่ห้ออะไร จำไม่ได้ (นานๆๆได้ไปครั้งหลงประจำ)ตอนที่พี่กานต์บอกว่าดูหยิ่งๆๆ
สงสัยโดนเมียด่ามาแน่เลยนะ เพราะว่าแต่งรถที่ไรโดนทุกที่
ผมเคยไปที่สะพานหินไปดูรถโชว์เครื่องเสียง แต่พอเข้าไปวัยรุ่นมองจะตาย (เพราะว่าก่อนเข้าผมไปเบิ้ลเครื่องใส่วัยรุ่น) :redface:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน