กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

happy birthday น้อง ตั๋น (cef-thon)

a31276

ลูกชิ้นปลา 8A
Cefiro-Thailand Members
คะแนนการตอบรับ
0
แต้มสะสม
0
ขอให้มีความสูขมากๆๆ
คิดสิ่งไดขอให้สมดังปราถนา
:redface: :redface: :redface: :redface: :redface: :redface:

ขอให้น้องมีความสุขมั้กมากในวันสงกรานต์ปีใหม่ไทยเนี้ย...อ้าวผิดงานนี่หว่า งั้นขอให้น้องมีความสุขร่ำรวยๆ ตลอดปีกร้าบบบบบบบบ.....
happy birthday น้องตั๋น....

มีฟามสุขมากๆนะครับน้องตั๋น จุ๊บๆ

มีความสุขนะจ๊ะ เอิ๊กๆ

ร่ำๆรวยๆไม่มีทุกข์นะ

ขอให้สุขมากๆนะน้อง ดูแลสุขภาพให้แขงแรงจะได้แบกผมไปนอนตอนเมาได้

HBD กั๊บ...ขอให้มีความสุขมากๆ รถสวยๆแรงๆ กิ๊กเยอะๆนะกั๊บ... :wink: :biggrin:

HBD...น้องตั๋น....ขอให้มีฟามสุขมากๆ นะครับ อ้อ เก็บแรงเอาไว้แบก ไอ่คนข้างบนเวลาเมา ด้วยล่ะ เอิ๊กๆๆๆๆ

HBD ก้าบบบบ:biggrin:

ขอให้มีความสูขมากๆๆ
คิดสิ่งไดขอให้สมดังปราถนา
:redface: :redface: :redface: :redface: :redface: :redface:

ขอให้มีฟามสุขคับ พี่เอกด้วย ไม่ว่างไปหาซักที

ขอให้รวยเงินสดนะครับ
มีความสุขมากๆ

มีความสุขมากๆนะคับ....

มีความสุข ๆ ๆ ๆ ๆ นะ
แก้ปัญหาหนักอกให้ได้เร็ว ๆ แระกันน้อง...

HBD นะก๊าบบบบบบบบท่าน

hbd ขอให้คลายทุกข์ในเร็ววัน

ขอบคุณทุกๆท่านก๊าปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป๋ม

ขอให้มีความสุขมากๆครับ:smile:

ขอให้สิ่งดีๆ ผ่านเข้ามาเร็ววันนะ หมดทุกข์แล้วเจอแต่สิ่งดีงามเน้อตั๋น (( กรูขอพรนี้ด้วยนะ 5 5 5 ))

เอาไปเลยพี่ยกให้ ขอให้มีความสุขนะน้องนะ

hbd คร้าบบ ร่ำรวย ๆ นะคร้าบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
สมัครสมาชิก
ด้านบน