แผงข้างประตูถอดยังไงครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ NATTY13
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

NATTY13

Register
เข้าร่วม
25 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีใครพอเคยถิดบ้างไหมครับ

ในหลุมมือจับจะมีน๊อตถอดออก 1 จุด
ข้านนอกหลุมจะมีอีก 2 จุด เสร็จแล้วดึงออกปุ๊ก จบครับ

ถามสั้นนิดเดียวแต่ตอบต้องยาว
ประตูหน้าซ้ายขวา
เอาไขควงปากแฉกไขน๊อตที่มีฝาพลาสติคปิดออก 2 ตัว (ประตูขวาอยู่ด้านซ้ายมือ ประตูซ้ายอยู่ด้านขวามือ..งง..) แล้วไขอีก 2 ตัวด้านล่าง จากนั้นแงะฝาพลาสติคในหลุมมือจับไขน็อตออกอีก 1 ตัว (ประตูขวามีสายสวิทย์ล๊อคประตูถอดออกด้วย) ส่วนตรงที่เปิดประตูก็แกะกรอบมันออกมาได้เลยออกแรงหน่อย จากนั้นตรงสวิทย์เปิดปิดกระจกก็จับทางด้านล่างดึงขึ้นมาถอดปลั้กออก 3 อันด้านขวา ส่วนซ้ายก็ถอดออกเหมือนกันแล้วออกแรงกระชากกระชากแผงประตูแรงๆ หากไม่ออกเอาเท้ายันที่ประตูใช้มือสองข้างดึงมันออกมาครับ..โหดไปหรือป่ะเนี่ย...
ประตูหลังซ้ายขวา
แงะฝาพลาสติดในหลุมมือจับออกไขน๊อตออก 1 ตัว ตรงที่เปิดประตูก็ดึงกรอบออกมาปลดสายสวิทย์เปิดปิดกระจก จากนั้นก็เหมือนเดิมกระชากแผงประตูออกมาเช่นกัน

ส่วนวิธีการใส่โพสต์มาถามใหม่ครับ เด้วจะตอบไม่ตรงคำถาม..

ขอบคุณ มาก ครับ
ถ้า ไม่ รบกวน ขอวิธี ใส่ ด้วย เลย ก็ ดี ครับ...อิอิ...

อ้าวก็ยูเทิร์นเลยครับเวลาใส่นะพิมพ์ยาวแบบป๋าไม่ไหว 555

ถอดได้ใส่ไม่ได้ก์ไม่ต้องถอดหรอกค๊าบพี่น้อง

อืมมมมม.....บอลจะเตะแระ ไปดีกว่า ฟิ๊วววววววววววว

555+
จะถอดทำไรหลอ พี่น้อง
แจ้ง ความประสงค์ มา
จะแนะไห้ได้ไง
ไอ้เรื่องซ่อมเซป เองเนี๊ยะ
รู้สึกน่าจะทำได้ทุกคนนะใน เวป เรา ฮะๆ
!^_^!

ขอบคุณ ทุกท่าน นะครับ ได้ แล้ว ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม