เฟืองท้ายเต็ด 100% คืออะไรครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311294
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311294

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
7 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เฟืองท้ายเต็ด 100% คืออะไรครับ

ลองมานั่งรถผมก่อนก็ได้นะ แล้วจะรู้ว่ามันเป็นยังไง อิอิ

ทรมานมากๆ แต่มันส์

ลองมานั่งรถผมก่อนก็ได้นะ แล้วจะรู้ว่ามันเป็นยังไง อิอิ

มันส์ตอนที่เมริงเอาไม่อยู่ช่ายมะ :biggrin: :biggrin:

มันส์จิงๆ ยืนยันเลยแต่ผมไม่ใส่นะ อิอิ

ผมใส่แค่ 80 พอ

ตูดมานจะปัดตลอดศกเรยรึไง

วันหลังกรุจะไปนั่ง ซัดให้กรุ ลองหน่อยละกัน อยากนั่งตูดปัดมานานแระ

มันส์ตอนที่เมริงเอาไม่อยู่ช่ายมะ :biggrin: :biggrin:

ล่าสุดทำโดนัท หน้า ริเวอร์ฮัท เหอ เหอ เครียดเลยกรู เกือบฟาดเกาะกลาง

ล่าสุดทำโดนัท หน้า ริเวอร์ฮัท เหอ เหอ เครียดเลยกรู เกือบฟาดเกาะกลาง
เมริงจะอยู่ถึงแฟนเมริงกลับมามั๊ยเนี่ยยยยยยยย :biggrin: :biggrin:

ไม่ตอบเค้าสักคนเลย ใครรู้ก้ตอบหน่อย
แต่จริงๆแล้ว เต็ด 100 เนี่ยเหมาะกะรถวิ่งทางตรงๆครับ
เพราะเวลาเลี้ยวโค้งมันไม่ค่อยจะเข้าให้เท่าไหร่ครับผม

ไม่ตอบเค้าสักคนเลย ใครรู้ก้ตอบหน่อย
แต่จริงๆแล้ว เต็ด 100 เนี่ยเหมาะกะรถวิ่งทางตรงๆครับ
เพราะเวลาเลี้ยวโค้งมันไม่ค่อยจะเข้าให้เท่าไหร่ครับผม

อืม..ตามนั้น.ก็ลองคิดดูว่า ล้อหลังมันหมุนเท่ากันตลอดเวลาอ่ะ...

งั้นก้อ ดริฟเข้าโค้งไปเลยดิน้า 555+:boss:

ประ มาณ
นั้น เวลา เดินหน้าถอยหลัง
เข้า ซองนะ
กลุ่มบางแสนมีคันนึง
ล้อมุมแคบ จะพยายามหมุนไห้ทันล้อรอบนอก ดังฟึดๆฟึดๆ เท่
แต่กินไม่ได้เลย
ถอยยากช้าก่าเพื่อนเซ็ง ฮะๆ

อืม..ตามนั้น.ก็ลองคิดดูว่า ล้อหลังมันหมุนเท่ากันตลอดเวลาอ่ะ...

เฮ้ยๆๆๆๆ มีสาระเว่ย เอารางวัลไป ถั่วฝักยาวเอาไปป้อนยีราฟ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม