นอกเรื่องครับ Cedric Y-32

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ SOKODO
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

SOKODO

Register
เข้าร่วม
30 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เข้ามาดูบ่อยครับ รยกวนครับ ยางขอบกระจก หน้า-หลัง
ราคาเท่าไหร่ครัย พอดีจะทำสีครับ สภาพไม่ค่อยดี อยาก
เปลี่ยนครับ เลยอยากทรายราคา แล้วต้องสั่ง ไช่มั๊ยครับ

ขอบคุณมากครับ

เข้ามาดูบ่อยครับ รยกวนครับ ยางขอบกระจก หน้า-หลัง
ราคาเท่าไหร่ครัย พอดีจะทำสีครับ สภาพไม่ค่อยดี อยาก
เปลี่ยนครับ เลยอยากทรายราคา แล้วต้องสั่ง ไช่มั๊ยครับ

ขอบคุณมากครับ
Y32 ในไทยมีรถขายน่าจะเบิกศูนย์ ฯ ได้
แต่ราคาน่าจะแพงมิใช่น้อย
เพราะรถตอนออกห้างราคาสองล้านฝ่า
หรือไม่ก้อ สั่งให้เซียงกงเลาะมาให้จากยุ่นเลย
สนิทร้านไหนไปร้านนั้น
น้องผมก้อสั่งแบบนี้ ได้ของมาใหม่กิ๊ก นิ่ม ๆ หนึบ ๆ

เบิกที่ศูนย์ได้ครับแต่ต้องใช่เลขตัวถัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม