ตายละหว่าจอดไว้หลายวันพอสตาร์ททำไมมันช๊อตอ่ะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31032
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31032

GoLfCeF LeGo
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
บิดไปที่acc มันไม่เป็นไรพอหมุนสตาร์ทเท่านั้นแหละช๊อตเป็นทุกครั้งเลย เป็นที่ไรหวาแต่คาดว่ากราวจะรั่วลงที่ไหนสักแห่งแต่ตรงไหนช่วยวิเคราะห์หน่อยขอสาระแซวกรุณาไปกระทูหน้าขอบคุณ

ของโอก็เป็น พอสตาร์ท กระจกแม่งเลือนลงเฉยเลย ...เป็น มาประมาณ สองเดือนได้

ของโอก็เป็น พอสตาร์ท กระจกแม่งเลือนลงเฉยเลย ...เป็น มาประมาณ สองเดือนได้
จอดไว้สัก8-10 ชม.ใช่ป๊ะ
กล่องรวมประตูซ้านเริ่มจะเสียแล้ว
ตัวไอซีมันรวนละมันแก่แล้ว
ศึกษามานาน ซ่อมๆไปๆมาๆ
ปัจจุบันเปลี่ยนแล้ว
ว่างมาเอาของผมไปสันดูถ้าหายก็เจ้ง
อ่อ ปล.กระจกท่านๆหนะหยอดน้ำมันฟืงกันบ้างนะ รีเลยจะไหม้เอา พอเปลี่ยนรีเลยทีนี้มอเตอไหม้เลยเคยมาแล้ว (ประสบการณ์จริงจ้า)
:boss:

กรูก้อเคยช็อตตตต

จิงดิโอ๋ แล้วต้องหยดมากมั้ย ถามจิง นี่ก็ดังแป้งๆๆตลอดเลยอ่ะ ซ่อมให้หน่อยได้บ่...

จิงดิโอ๋ แล้วต้องหยดมากมั้ย ถามจิง นี่ก็ดังแป้งๆๆตลอดเลยอ่ะ ซ่อมให้หน่อยได้บ่...
หึหึซ่อมทำไมเคยเปิดเรอะกระจกอ่ะ รถอ่ะเคยขับเองมั๊งไม๊

พี่กอล์ฟจะสื่อว่า...

เขามาช๊อต ... เขามาช๊อต ... เขามาช๊อต หน่อย เข้ามาๆๆช๊อตให้สปาร์คเปนไฟ...

เอิ๊กกกซ์ๆๆๆ

ของจูซ ช๊อตมาหลายเดือนแระ จนสุดๆ ไม่มีเงินใช้
:wink: :wink:

ตลกเหรอ 413...
ป้ากอล์ฟแกรถเสียออกไปจับผู้ชายไม่ได้แบบนี้
ยังมีอารมณ์มาตลกอีก ไม่สงสารแกบ้างเล๊ย....

คนเรา

ไฟช็อตที ผมร่วงกระจุกนึง กว่าจะซ่อมเสร็จ หัวล้าน..

แม่มไอ้พวกเจี้ยอุส่าห์ขอมีสาระ จะมีกันบ้างไม่ได้เลยหรือไงวะเนี่ย
หรือเป็นพวกไอ้ทิด สาระกะมันเป็นเหมือนเส้นขนาน:sweat: :sweat:

ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก---------------------

อืมนะ ไฟช๊อท...ถึง หัวเลยเหรอ .........

ช่วยอัพละกัน

ตลกเหรอ 413...
ป้ากอล์ฟแกรถเสียออกไปจับผู้ชายไม่ได้แบบนี้
ยังมีอารมณ์มาตลกอีก ไม่สงสารแกบ้างเล๊ย....

คนเรา
กระผมว่าคุณพี่เนี่ยน่าโดนสุดแล้ว คนดีๆอย่างน้าไม่น่าไปอยู่คลุกคลีกะไอ้บิ๊ก ไอ้บอยเลย เสียคนหมด ว่าแต่ไอ้หน้าเป็ดมันหายไปไหนเงียบเชียว

กระผมว่าคุณพี่เนี่ยน่าโดนสุดแล้ว คนดีๆอย่างน้าไม่น่าไปอยู่คลุกคลีกะไอ้บิ๊ก ไอ้บอยเลย เสียคนหมด ว่าแต่ไอ้หน้าเป็ดมันหายไปไหนเงียบเชียว

ท่าจะซาดิสท์ มาโซคิสนะเนี่ย..
ชอบเรียกร้องความเจ็บปวด..
เดี๋ยวไอบิ๊กมาก็ตัวใครตัวมันนะป้าเอ๊ย.

ของ ผม จอด ไว้ 15 วัน แบต หมด เลย

เข้าหน้า 2 แล้วยังไม่ได้คำตอบอีก...เซ็งแทนเจ้าของกระทู้

จากการวิเคราะห์ของผมคาดว่า

อาการอย่างงี้เนี่ย....

คือ.....

มอดแด....ก คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม