อยากถามเรื่องออฟหน่อย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311015
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311015

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
2 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือตอนเเรกใส่ หน้า8 หลัง9 off 32-36 ก็ขับดีปกติ แต่ไปเปลี่ยนแม็กใหม่เป็น หน้า8 หลัง8 off 20-20 คราวนี้เวลาขับแล้วดูเหมือนหน้าไวๆอะ เวลาเจอเนินถูกดูดเข้าหาเลยอะครับ สาเหตุจะเกี่ยวกับ off ไหมหรือช่วงล่างหลวมเลยออกอาการ ครับ ตอนนี้ขับช้าๆไปก่อนไม่คุ้นเสียวอะ :cry:

ถ้าหน้า กว้าง8เท่ากัน ยางเท่ากันผมว่าไม่น่าเกี่ยวน่ะ

ยางคนละชุดก็ขับไม่เหมือนกัน

ล้อคนละออฟก็ขับไม่เหมือนกัน

ตั้ง 0 ใหม่หาย

ของผมก็เป็นครับ หน้า 8 ยาง 225-17 ออฟ 22 เวลาเจอหลุมลูกคลื่น หรือ ไหล่ทาง ออกอาการถูกดูดแบบที่บอก ต้องคอยดึงพวงมาลัยช่วยมากกว่าปกติ

ก่อนหน้านี้ใช้ล้อหน้า 8 ยาง 225-17 ออฟ 35 ไม่ค่อยเป็นน่ะครับ

ไม่รู้เกี่ยวกันมั๊ย...:verwirrt:

แหมจะมาตอบเลย ออฟ ถ้าดต๊ะกลม 2500 โต๊ะเหลี่ยม 2000 ใช่เปล่าวะเน่ย

• กระทู้ ผู้เขียน
ตั้งศูนย์ถ่วงล้อหรือป่ะ

ยางคนละชุดก็ขับไม่เหมือนกัน

ล้อคนละออฟก็ขับไม่เหมือนกัน

ตั้ง 0 ใหม่หาย

ผมยังไม่ได้ตั้งอะครับ งั้นจะลองไปตั้งดูครับ ขอบคุณครับ

แหมจะมาตอบเลย ออฟ ถ้าดต๊ะกลม 2500 โต๊ะเหลี่ยม 2000 ใช่เปล่าวะเน่ย

คิคิคิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม