ใครใช้โปรแกรมนี้อยู่บ้าง555ขำๆครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31558
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31558

Joke_71
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
Subject: โปรแกรมที่ลงแล้วต้องใช้ตลอดชีวิต

เรียน Support

เรื่อง พบปัญหา (Bugs) ของโปรแกรม

เมื่อปีที่แล้วผมได้อัพเกรดโปรแกรม จาก /'/แฟน 7.0/'/ มาเป็น /'/ภรรยา 1.0/'/ พบว่าโปรแกรมนี้ มีอาการแปลกๆ รวมถึงกินพื้นที่และทรัพยากรอันมีค่าเป็นอันมาก และอาการที่เกิดขึ้นนี้ ไม่มีการกล่าวถึงในเอกสารแนะนำสินค้าเลย

/'/ภรรยา 1.0/'/ ได้ทำการติดตั้งตัวเอง และทำงานเอง โดยระบบจะคอยตรวจสอบความเป็นไปของโปรแกรมอื่นๆ อาทิเช่น

/'/ป๊อกเด้ง 10.3/'/ , อาร์ซีเอ 2.5/'/ และ /'/จูน่า 5.0/'/ ทำให้ไม่สามารถรันได้และเกิดเหตุการณ์ระบบล่มขึ้น
เมื่อโปรแกรมเหล่านี้ถูกเร ียกใช้ผมจึงคิดที่จะกลับไปใช้ /'/แฟน 7.0/'/ แต่ปรากฎว่าโปรแกรม Uninstaller ไม่สามารถทำงานได้ กรุณาช่วยผมด้วยครับ และขอขอบคุณล่วงหน้า

จาก User ที่มีปัญหา

Subject: โปรแกรมที่ลงแล้วต้องใช้ตลอดชีวิต
ผมก็ลงใช้อยู่โปรแกรมนี้ใหม่ๆมันก็ดีน๊ะครับ
พอนานบัคมันเยอะมากมายจริงๆ
สรุบว่ามีวิธีเดียวที่น่าจาทำได้
ถีบเครื่องพีซี ให้รถสอบล้อเหยียบ
จาได้หาพีซีใหม่ ลงกิ๊กV7.0 มาทดแทน
เพื่อความสดชื่น
:smile:​

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม