+++ด่วน!!!! ถึงคุณ ณัฐวัฒน์ สวนมา +++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31450
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31450

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คุณปอลทำกระเป๋าตังตกไว้ที่ร้านอาหารแถวๆพระประแดงคับ

แล้วมีคนเก็บได้ รบกวนติดต่อกลับมาหาผมหน่อยคับ

เดี๋ยวจะบอกเบอร์คนที่เก็บกระเป๋าตัง ให้คับ

เบอร์ผมคับ 084-021-5299

รบกวนโทรบ่อยๆหน่อยคับ โทรสับไม่ดี

เอ้า..ช่วยกันประกาศหน่อยคนเนี้ยเพิ่งมาสมัครกะพี่ที่บ้านเมื่อวานเอง A31627 อยู่แถวพระสมุทรเจดีย์ในใบสมัครก็ไม่ได้ลงเบอร์โทรติดต่อไว้ด้วยเลยไม่รุจะติดต่ออย่างไรให้ไวไวกั้บ มีแต่ที่อยู่ยังงัยจะส่งจดหมายไปอีกทางหนึ่งล่ะกัน เอ้าช่วยกันใครรุจักหรือมีเบอร์โทรติดต่อได้ก็บอกต่อกันด้วยครับ...หรือเจ้าตัวมาอ่านก็ติดต่อเมย์เลยนะครับ

อืม เม เก็บได้ เลยเอารถเข้าอู่ ทำสีช่ายมะ แต่ตอนนี้กลับใจแล้วว่างั้น เลยมาประกาศ คืนเจ้าของ 555+++

เอา ใจช่วยกันคับ....upup

อืม เม เก็บได้ เลยเอารถเข้าอู่ ทำสีช่ายมะ แต่ตอนนี้กลับใจแล้วว่างั้น เลยมาประกาศ คืนเจ้าของ 555+++

เอา ใจช่วยกันคับ....upup

ป่าวแค่เอาไปหมุน
ทำศัลยกรรมหน้าผาก
แว๊กก.!

เอกสารในกระเป๋าเจ้าของ บอกยกให้ แต่ขอเงินคืนทั้งหมดคับ 555

ไอเมย์คืนกระเป๋าเปล่า
555++

ออยมีชาวบ้านเค้าเก็บได้พอดีป๋าลองให้เบอร์เมย์กับน้องเค้าไว้เค้าเลยโทรหาเมย์

ขอบคณทุกคนมากๆเลยคับ (โดยเฉพาะพี่ลอง พี่ A31504 ก่อนละกัน (ไม่รู้จักชื่อ) และก็น้องเมย์ )
เพิ่งสมัครได้ไม่ทันหายร้อนเลยทำเรื่องยุ่งซะแล้ว:byebye:
แล้วก็รบกวนน้องเมย์เรื่องสมาชิกด้วยนะคับผมสมัครกับพี่ลองคับ
รถสี ขาวมุก
เครื่องยนตร์ SR 20 DET
ทะเบียน 3ธ 3138

โทรหาคุณเมย์หลายรอบแล้วคับสงสัยโทรศัพท์ไม่ดีจิงๆ งั้นผมถามหน่อยนะคับว่าคนที่เก็บได้เค้าเป็นคนที่ร้านป่ะคับถ้าใช่เดี๋ยวผมไปเอากับเค้าที่ร้านเลยดีกว่า 086-7059552 ปอลคับ

เมย์อยู่ในช่วงสอบปลายภาคอยู่นะ ครับ อย่างไรก็พยายามโทรหาน้อง เมย์ก็แล้วกัน คนดีๆ แบบ น้องเมย์ สอบให้ได้ Aaa ทุกวิชา

เมย์อยู่ในช่วงสอบปลายภาคอยู่นะ ครับ อย่างไรก็พยายามโทรหาน้อง เมย์ก็แล้วกัน คนดีๆ แบบ น้องเมย์ สอบให้ได้ Aaa ทุกวิชา
ขอให้ได้เกียรตินิยมเลยนะคับ:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน

ส๊า..ธุ ได้ก็ดีคับ จะได้หมดซักที ไอ่ฟิสิกส์เนี้ย :frown:

จบลงด้วยดีแล้วนะคับ....

คุณปอลโทรมาหาผมและ และผมให้เบอร์โทรคนเก็บได้ไปแล้ว....

เฮ้อออ เข้าใจความรู้สึกคับ เป๋าตังหาย ฮือออๆ

ดีใจแทนด้วยครับ ขอแนะนิดนึง เวลากรอกใบสมัครสมาชิก ผมเน้นเรื่องการติดต่อสื่อสารเป็นอันดับต้นๆ ขอให้ลงเบอร์โทรศัพท์ ที่สามารถติดต่อกันได้จริงๆ เพื่อประโยชน์ของสมาชิกเองง่ะครับ

ดีใจแทนด้วยครับ ขอแนะนิดนึง เวลากรอกใบสมัครสมาชิก ผมเน้นเรื่องการติดต่อสื่อสารเป็นอันดับต้นๆ ขอให้ลงเบอร์โทรศัพท์ ที่สามารถติดต่อกันได้จริงๆ เพื่อประโยชน์ของสมาชิกเองง่ะครับ

แฮ่.แฮ่.พ๋มรับสมัครสมาชิกน้องปอลเองกั้บ...ขี้เกียจขึ้นไปหยิบแว่นเลยไม่ได้ดูกั้บ..ขอโตด..

ขอบคณทุกคนมากๆเลยคับ (โดยเฉพาะพี่ลอง พี่ A31504 ก่อนละกัน (ไม่รู้จักชื่อ) และก็น้องเมย์ )
เพิ่งสมัครได้ไม่ทันหายร้อนเลยทำเรื่องยุ่งซะแล้ว:byebye:
แล้วก็รบกวนน้องเมย์เรื่องสมาชิกด้วยนะคับผมสมัครกับพี่ลองคับ
รถสี ขาวมุก
เครื่องยนตร์ SR 20 DET
ทะเบียน 3ธ 3138

มิมีปัญหาเราพี่น้องผองเพื่อนกันครับ
ส่วน A31504 นั่นเค๊าชื่อว่าพี่มี่ที่นั่งคุยก่อนที่จะเจอพี่อ่ะครับ

รับทราบคับผ๊ม:biggrin:

แฮ่.แฮ่.พ๋มรับสมัครสมาชิกน้องปอลเองกั้บ...ขี้เกียจขึ้นไปหยิบแว่นเลยไม่ได้ดูกั้บ..ขอโตด..

อายุมากก็เงี้ยต้องอาสัยแว่น เอิ๊กๆ ไปดีก่าแว๊บ กลัวลูกปืนป๋า

อายุมากก็เงี้ยต้องอาสัยแว่น เอิ๊กๆ ไปดีก่าแว๊บ กลัวลูกปืนป๋า

วันก่อนครับกร์อฟไปแถวเรียบทางด่วนมาครับปรากฏว่าถึงแยกมันเลี้ยวขวาไม่ได้เลยเลี้ยวซ้ายผมก็เลยถามว่ายูเทรนอยู่ไหนครับ เสียงป๋าดังขึ้นมาเลยครับนั่นไง ไกลโครตครับผมถามป๋าเห็นป้ายเหรอ ป๋าบอกเห็น ก็กูสายตายาวโว้ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม