*********กันสะบัดเครื่อง******

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31591

arm7416
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ช่วยดูให้หน่อยคับว่ามันใช่กันสะบัดเครื่องยนต์รึป่าว
ถ้าใช่.......แล้วจะเอาไปแปลงติดยังงัยกะRB20
ติดตั้งตรงส่วนไหนคับ

ใครมีรูปเครื่องยนต์ที่มีกันสะบัดเครื่องช่วยลงให้ดูด้วยคับ

ขอบคุณครับ

นี่มันกันสะบัดคอมอไซค์อ่ะป่าว
555++

นี่มันกันสะบัดคอมอไซค์อ่ะป่าว
555++

นั่นดิ....
แต่อีคันซุบารุก็เอาไปแปลงใส่นา

มีภาพมั๊ยน้า ตอนที่อยู่ในห้องเครื่องน่ะ....

ถ้าจะแปลงใส่ก็ไม่ยากนี่

รูนึงร้อยไว้กับ นอตโช๊ค อีรูนึงก็หาที่เกาะที่เครื่อง

เวลาติดตั้ง อย่าให้มันเอียงสวนทางกับเครื่อง เวลาเครื่อง บิด ซ้าย ขวา เราจะเอาไปค้ำให้มันบิดน้อยลง

ถ้าจะแปลงใส่ก็ไม่ยากนี่

รูนึงร้อยไว้กับ นอตโช๊ค อีรูนึงก็หาที่เกาะที่เครื่อง

เวลาติดตั้ง อย่าให้มันเอียงสวนทางกับเครื่อง เวลาเครื่อง บิด ซ้าย ขวา เราจะเอาไปค้ำให้มันบิดน้อยลง

ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม