ปั๊มติ๊กครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31713
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31713

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
27 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากถามว่า ปั๊มติ๊ก 2j ใส่กับ 1jgte ได้ป่าวครับ

เท่าที่เคยได้ยินมา เค้าบอกว่าใส่ได้นะ เพราะ เครื่องเจ แต่ติ๊ก ของ 26 เลย เอิ๊กๆ

ทามมายม่ายส่ายของเจโบไปเลยล่ะครับ ?
หรือว่ามีอยู่แล้วเอ่ย ?

ถ้าเป็นติ๊ก 2j-ge ไม่พอ

ถ้าเป็นติ๊ก 2j-gte พอครับแรงกว่าติ๊ก 1jโบอีก

ถ้าเป็นติ๊ก 2j-ge ไม่พอ

ถ้าเป็นติ๊ก 2j-gte พอครับแรงกว่าติ๊ก 1jโบอีก

ตามนั้นครับ แต่ตอนนี้ของผม ติ๊ก 2 เจโบก็ไม่พอกับกิเลสความอยากแล้วครับ

ต้องติ๊กของ sky rb26 gtr คับ แรงดัน+flow มากกว่าเหมาะสำหรับสเตปปรับบูสต์ไปที่ 1 bar

ขอบคุญครับ
ของผมมันพังกำลังจาหามาใส่อะครับเลยอยากรู้ว่ามันใส่กันได้ป่าวและมันดีกว่ามั๊ย
ของผมยังไม่ได้เซ็ทโบนะยัง ซาแตนดาด อยู่คับ

ใส่ได้เลยครับ ดีแน่นอน ไม่มีปัญหาอะไร แสตนดาร์ดก็ใช้ได้

ถ้าเอาก็แปลงนิดหน่อยครับ ก็แค่เอาตัวปั๊มมาผูกติดกับขาเดิม โดยใช้ cable tie รัดก็ได้ ส่วนท่อออกก็ต่อเหมือนเดิม กะระยะไม่ให้ท่อดูดเบียดก้นถังจนเกินไป อ้อ..ที่ท่อดูดมันจะมีกรองติดปั๊มติ๊กมาให้ด้วย(2j bo) เลือก หรือขอสลับเอาตัวแหล่มๆมาเลยนะครับ
ไม่ยากครับ ลองดู...

ใส่ได้เลยครับ ดีแน่นอน ไม่มีปัญหาอะไร แสตนดาร์ดก็ใช้ได้

ถ้าเอาก็แปลงนิดหน่อยครับ ก็แค่เอาตัวปั๊มมาผูกติดกับขาเดิม โดยใช้ cable tie รัดก็ได้ ส่วนท่อออกก็ต่อเหมือนเดิม กะระยะไม่ให้ท่อดูดเบียดก้นถังจนเกินไป อ้อ..ที่ท่อดูดมันจะมีกรองติดปั๊มติ๊กมาให้ด้วย(2j bo) เลือก หรือขอสลับเอาตัวแหล่มๆมาเลยนะครับ
ไม่ยากครับ ลองดู...
:redface: ขอบคุญครับขอบคุญจริงๆทุกท่านเลยนะครับ
ผมยศครับ อยู่บางนา ยังไม่มีกลุ่ม ไม่มีสังกัด แต่ เป็นสมาชิก cef-thai
รัก cef เป็นชีวิจิตใจ

:redface: ขอบคุญครับขอบคุญจริงๆทุกท่านเลยนะครับ
ผมยศครับ อยู่บางนา ยังไม่มีกลุ่ม ไม่มีสังกัด แต่ เป็นสมาชิก cef-thai
รัก cef เป็นชีวิจิตใจ
เรื่องกลุ่มกะสังกัดเนี่ย
ไม่ต้องไปซีเรียสมันหรอกคั๊บ
เอาเป็นว่า รู้จักใคร สนิทกะใคร อยู่แล้วสบายใจ
ก้อไปกะคนนั้นแหละ

เพื่อนมันมีหลายแบบคั๊บ
ค่อย ๆ ทำความรู้จัก ค่อย ๆ คบไป
เด๋วก้อจะเข้าใจไปเอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม