ต้องทำอย่าไรบ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31684
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31684

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือว่าได้เครื่อง j boเกียร์ออโต้มาครับ แต่ได้เกียร์กระปุกมาอีกลูกนึงครับ ถ้าจะเปลียนเกียร์ตอ้งเปลี่ยนกล่องดว้ยหรือเปล่าครับ คือว่ามันไม่มีกล่องมากำลังหากลอ่งอยู่ครับก็เลยอยากรู้ครับรบกวนผู้รู้แนะนำหนอ่ยครับ.....แต่เป็นปลักบางครับแล้วจะหากล่องได้ที่ไหนราคาเทาไรครับขอบคุณครับ.....

คือว่าได้เครื่อง j boเกียร์ออโต้มาครับ แต่ได้เกียร์กระปุกมาอีกลูกนึงครับ ถ้าจะเปลียนเกียร์ตอ้งเปลี่ยนกล่องดว้ยหรือเปล่าครับ คือว่ามันไม่มีกล่องมากำลังหากลอ่งอยู่ครับก็เลยอยากรู้ครับรบกวนผู้รู้แนะนำหนอ่ยครับ.....แต่เป็นปลักบางครับแล้วจะหากล่องได้ที่ไหนราคาเทาไรครับขอบคุณครับ.....
เครื่องเกียร์ออโต้ กล่องเป็นของเกียร์ออโต้ สามารถยกเกียร์ออโต้ออกแล้วชนเกียร์ธรรมดาได้เลยครับ ไม่ต้องเปลี่ยนกล่องก็ได้
เหมือนกับพอเราชนเกียร์ธรรมดาไปแล้ว เราก็ทิ้งวงจร Automatic Transmission เอาไว้เบื้องหลังครับ ไม่ได้ใช้งานมัน

แต่ถ้าเครื่องเกียร์ธรรมดา กล่องเป็นของเกียร์ธรรมดา จะเอาเกียร์ออโต้มาชน แบบนี้ต้องเปลี่ยนทั้งกล่องแล้วก็ต้องเดินสายไฟเพิ่มไปที่เกียร์ครับพี่นัท

เจโบๆๆๆๆๆ ฮืออออออออออ อิจฉาๆๆๆ อยากดั้ยๆๆๆ :burn:

มีเป็นกลอ่งโม อ่ะคับ สนใจไหมคับ อิอิ

ขอบคุณครับแชมป์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม