อยากรู้ว่าปกติบูสกันได้เท่าไร

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ torevo3
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

torevo3

Register
เข้าร่วม
20 เม.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เครื่องRB25โบ STD นะคับ ปกติบูสกันอยู่เท่าไรอ่ะคับเเล้วที่รอบที่ไรคับ

ของผมไม่รู้ต่อสายเเวคผิดหรือป่าว มันบูสได้ไม่เกิน5ปอนด์:cry:

เดียวว่าจะลองไปเช็คสายเเวคดูอีกที เเต่อยากรู้มากกว่าปกติมันบูสอยู่เท่าไรอ่ะคับ

ขอบคุนมากคับ:frown:

ไส้แตนๆ รับบูทสูงสุดได้ประมาณ 0.8 บาร์

ส่วนเดิมๆมันจะบูทแค่ประมาณ 0.4 บาร์เท่านั้นแหละครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
งั้นผมก็คงต่อถูกเเล้วละคับ

เพราะมันได้เเค่นั้นจิงๆ

ว่าเเต่ทำไมมันได้น้อยจังเลย

เพราะว่า 25det เนี่ย

สร้างมาเป็นเครื่อง กำลังอัดสูงเหมือนพวก na เพื่อต้องการสร้างแรงบิดรอบต้นให้มาเร็ว โดยไม่ต้องบูทเยอะ ถ้าบูทเยอะๆโดยใช้ไส้เดิม โอกาสไส้ปลิ้นสูงครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม