***jic กะบอกทอง*** ความรู้สึก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31630
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31630

セフィーロ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
8 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากสอบถามผู้ที่ใช้ jic กะบอกทอง หน่อยครับ ว่า ฟิลลิ่งมันเป็นยังไงครับ ต่างกับกะบอกเงิน เยอะไม๊ ขอบคุณครับ

ผมใช้อยู่ทั้งหน้า-หลังเลย ขับเร็วรู้สึกดีครับแน่นหนึบดี แต่ถ้าขับช้าเลยก็กระด้างนิดหน่อยพอรับได้ครับ

ผมใช้อยู่ทั้งหน้า-หลังเลย ขับเร็วรู้สึกดีครับแน่นหนึบดี แต่ถ้าขับช้าเลยก็กระด้างนิดหน่อยพอรับได้ครับ

ไม่แข๊งจนเกินไปใช่ไม๊ครับ ชอบคุณครับ

ผมใส่อยู่แต่มันเเตกเลยไม่รู้ว่าเปงไง เอิกเอิก

ต้องดูด้วยครับว่าสปริงสีอะไร ถ้าเป็นสีดำจะแข็งประมาณปานกลางครับใช้งานทั่วไป
แต่ถ้าเป็นกระบอกทองสปริงม่วงเนี้ยจะเป็นระดับแข่งขันเลยครับ ค่า K อยู่ที่ หน้า 8 K
หลัง 6 K ครับตัวนี้ผมใช้มาประมาณ 3 ปีแล้วครับขับจนชินแล้ว แรกๆขอบอกเลยครับ
ว่าแม่งโครตทรมาณเลย แต่ก็หนึบมากๆเลยครับ....

ขอบคุณครับ พี่เดช

:biggrin: ขอบคุณผิดคนแระ...ขอบคุณเจ๊ ดิโว๊ยยย
5555555555555555

ของเจ๊ ไว้หลังไมค์นะจ๊ะ:biggrin:

ใช้อยู่เหมือนกันครับ

แข็ง ปั๋ง แต่ ไม่ถึง กะแข็งมาก ครับ รับได้ วิ่งทางหลวง ค่อนข้าดี แต่ แบบว่า ในซอยลูกลังแถวบ้านนอก ก็ เกวียน ดีๆ นี่เอง ( พอดีอยู่ต่างจังหวัด ) จะเจอทางวิบากบ่อย ๆ

ตอนนี้ ก็ว่าจะเอาโช๊คเดิม มาใส่อยู่ ( แบบว่า แฟนบ่นอ่ะ )

พอพูดถึงเรื่องแฟน.......บ่น นี่ก็เหมือนกัน
เค้าบอกว่าถ้านั่งคันนี้นานๆนะ (.y.) ยานแน่
55555555555555555

พอพูดถึงเรื่องแฟน.......บ่น นี่ก็เหมือนกัน
เค้าบอกว่าถ้านั่งคันนี้นานๆนะ (.y.) ยานแน่
55555555555555555

มันขนาดนั้นเลยหรอครับ

ยังไม่เข็ดเหรอพี่ตั้ม ฮ่าๆๆๆๆ

เมาฉลองวันพระ

ต้องดูด้วยครับว่าสปริงสีอะไร ถ้าเป็นสีดำจะแข็งประมาณปานกลางครับใช้งานทั่วไป
แต่ถ้าเป็นกระบอกทองสปริงม่วงเนี้ยจะเป็นระดับแข่งขันเลยครับ ค่า K อยู่ที่ หน้า 8 K
หลัง 6 K ครับตัวนี้ผมใช้มาประมาณ 3 ปีแล้วครับขับจนชินแล้ว แรกๆขอบอกเลยครับ
ว่าแม่งโครตทรมาณเลย แต่ก็หนึบมากๆเลยครับ....[/quote]
ขอบคุณมากความรู้ไหม่ ครับ
ผมใช้ใส่หน้าอยู่ครับ กระบอกเงิน สปริงดำครับ
รู้สึกว่าจะชุบยางเป็นเนื้อติดมากับเหล็กเลยนะไอ้สีดำเนี๊ยะ
ไม่ใช่พ่นสีอะครับ
ที่ซื่อมาไม่รู้หลอกครับ รู้แต่ว่าเค้าว่ามา ก็น้าปุ๊ก417 ละครับ:smile:

ใช้อยู่เหมือนกันครับ

แข็ง ปั๋ง แต่ ไม่ถึง กะแข็งมาก ครับ รับได้ วิ่งทางหลวง ค่อนข้าดี แต่ แบบว่า ในซอยลูกลังแถวบ้านนอก ก็ เกวียน ดีๆ นี่เอง ( พอดีอยู่ต่างจังหวัด ) จะเจอทางวิบากบ่อย ๆ
ตอนนี้ ก็ว่าจะเอาโช๊คเดิม มาใส่อยู่ ( แบบว่า แฟนบ่นอ่ะ )[/quote]
เห็นเค้าบ่นมานานละ น้าคนนี้ ขอซื้อก็ไม่ขาย
เลยไปสอย กระบอกเงินมาซะเลย:smile:
--------------------------------------------------------------
ความรู้สึกของผมใช้ใส่หน้า อยู่นะครับ
กระบอกเงิน
ม่แข็งไม่อ่อนนะ ผมคิดว่ากำลังดี
ขับช้าๆเด้งๆนิดๆได้อัดถะรส รถซิ่ง
ขับเร็วกลางๆ ขึ้นไปดีมาก
เหิน สะพานลงมา ไม่มีเซ เลยครับ
ยิ่งชอบ สาดโค้ ขอแนะนำเลย หนึบมากๆ
คงเป็นที่อย่างท่าน A31510 บอกครับ
ขอบอกเลยว่าถูกใจมาก

มีเมีย ท้องก้อแท้งเลย

แล้วตัวไหนเหมาะกะดริฟอะครับ

แล้วตัวไหนเหมาะกะดริฟอะครับ
ผมมี...
หน้า HKS กระบอกทอง ปรับเกลียว ปรับหนืด ( น่าจะ 20 ระดับ จำไม่ได้แระ )
หลัง TEIN HR
ใส่รถดริฟท์มาคั๊บ
สนใจโทรมาสอบถามได้
0817729909

ผมมี...
หน้า HKS กระบอกทอง ปรับเกลียว ปรับหนืด ( น่าจะ 20 ระดับ จำไม่ได้แระ )
หลัง TEIN HR
ใส่รถดริฟท์มาคั๊บ
สนใจโทรมาสอบถามได้
0817729909

มีแอบมาขายของจนได้ ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม