พี่น้องในนี้ มีท่านใดทำธุรกิจ ขายส่งเสื้อผ้ามั้ยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31417
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31417

ตงฟางปุ๊ป้าย-ขี้เมาบางแสน
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เผื่อได้ไปอุดหนุนกัน อ่ะ

ขึ้นโบเบ้เกือบทุกอาทิตย์ .......... ซื้อทีครั้งละ 5000 - 20000 แล้วแต่โอกาส

จุ๊ป ๆๆๆ

เสียดายจัง... เอ่อ..แบบว่าธุรกิจป๋ม
..เสื้อผ้าไม่เกี่ยวน่ะน้า..! ถอดๆๆๆๆหยั่งเดียวเรย... :wink: :biggrin:

ผมครับ ขายที่ แพลตินั่ม ประตูน้ำครับ ขายชุดทำงานผู้หญิงครับ จุ๊ปๆๆๆๆๆ

เคยนำเข้าเสื้อผ้ามือ 2 จากเกาหลีอ่ะ
แต่หมดไปแระ แร้วก้อไม่ได้สั่งมาใหม่

ผมครับ ขายที่ แพลตินั่ม ประตูน้ำครับ ขายชุดทำงานผู้หญิงครับ จุ๊ปๆๆๆๆๆ

pm เบอร์ โทร กะ ชื่อร้าน ให้หน่อยครับ เดี๋ยวมีโอกาสได้ไป อุดหนุนกัน
ลดให้มั่ง น้อ ..........อิอิ

มี อีกมั้ยครับ .....เสื้อเทรนด์ เลียนแบบ เกาหลี กำลังขายดี ครับ ที่เมืองชล

หาเช้า กินค่ำครับ (เบียร์นะ ) ฮิ้วววววววววววว

pm เบอร์โทร กะ ชื่อร้านไปแล้วนะครับ

หาเช้า กินค่ำ(ข้าวนะ)เหมือนกันครับ - -"

จัดไปครับ มีเพื่อนรับเป็น ที่ชุดใหญ่เลยนะครับรับจากโรงงานเลยารคาไม่เท่าไรครับ

ทำอยู่ แต่ไม่ใช่แนววัยรุ่น หน้าร้านอยู่ประตูน้ำเหมือนกาน อิ อิ

จัดไปครับ มีเพื่อนรับเป็น ที่ชุดใหญ่เลยนะครับรับจากโรงงานเลยารคาไม่เท่าไรครับ
สนใจครับ ขอรายละเอียด หน่อยครับ PM มาก็ได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม