พวกมาลัยหนักคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ komtonpromson
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

komtonpromson

Register
เข้าร่วม
3 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
พวงมาลัยตอนเลี้ยวซ้ายมันหนักคับ ถ้าเลี้ยวขวามัยปกติ ไม่รู้เป็นไรคับช่วยบอกที
ไปซ่อมแล็กมาแล้ว อักน้ำยาไหม่มาแล้วยังมีอาการเหมือนเดิม ทำไงดีละคับคัยรู้ช่วยบอกหน่อย ขอบคุณมากคับ:cold: :embarrassed: :cold:

พวงมาลัยเดิมแร็ค 5 สายหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ลองดูที่กล่องคุมพวงมาลัยอยู่ข้างเก๊ะเก็บของฝั่งซ้าย(คนนั่ง)ถอดมาล้างโดยการฉีดสเปร์ล้างพวกอุปกรณ์อิเลคทรอนิคครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม