ทำโทษมันยังไงดีa31600มันหลอกให้ไปรอ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31333
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31333

TAN_ZERO@C4
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ว่ายังไง a31413เเละa31211เเละa31560 คิดว่าควรทำไงกะมันดีไอ้คุณa31600เนี่ยที่หลอกให้เราไปรอเก้อทำเอากรูเมาเลย:biggrin: :biggrin: :biggrin:

พวกเรามันคนนอกเว้ย

เอาน่า ไประลึกความหลังครั้งที่ได้น้องเค๊าใหม่ ๆ
หันซ้ายก้อเห็นหน้า หันขวาก้อเห็นโรงแรม
กิ๊ว ๆ ๆ ๆ
555++

เอาน่า ไประลึกความหลังครั้งที่ได้น้องเค๊าใหม่ ๆ
หันซ้ายก้อเห็นหน้า หันขวาก้อเห็นโรงแรม
กิ๊ว ๆ ๆ ๆ
555++
ก็ว่ากันปายๆๆๆๆๆๆๆ

ประกาศ ไอตั๋น จะเล่นป้าคนนึง

ปล...แต่ว่า พี่ออยตกน้ำได้ไงอ่ะ

อะไรกันพวกมึงเนี่ย

ประกาศ ไอตั๋น จะเล่นป้าคนนึง

ปล...แต่ว่า พี่ออยตกน้ำได้ไงอ่ะ
กรูเยี่ยวรดขากางเกงตะหากล่ะ
แสราดดดด
:eeek: :eeek: :eeek:

ตัดสติกเกอร์
(ผม Noob! Noob! Noob!) แปะไว้หลังรถ

ปล.ป่วนบอร์ด

เอ้า ไปเที่ยวไหนกันมาอีกเนี่ยยยย

แหว่ะ พวกขี้เมา :biggrin:

ขอยอมรับความผิดทั้งหมดครับ เมื่อวาน นี้ กว่าจะจูนรถเสร็จ ก็เกือบเช้า ผม อยากไปเจอพวกพี่ นะ คิดถึงมากๆ แต่ผม ก้อบอกแล้ว ถ้า ฝนตกผมไปได้แน่นอน แต่ เมื่อคืนฝนไม่ตก + กับ ต้อง คอยจูน รถ และก่อนไปจุน พวกทีมงาน ก้อ ดัน ขอ นั่ง กินข้าวก่อนอีก กว่าจะได้จูน ก้อ เกือบ เที่ยงคืน อ่ะครับ ยังไงขอโทษ ด้วย ครับ วัน หลัง ขอ โอกาศผมแก้ตัวใหม่ สักครั้ง โอเค ไหม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม