+++ การ์ตูนตัวนี้ชื่ออะไร ??? +++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31450
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31450

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีไปซื้อของ เห็นตัวแปะป้ายภาษี แล้วโดนจัย เลยอยากรู้ว่า ตัวนี้มันชื่ออะไร ...

หน้าแก่ หัวเถิก ใส่แว่น ตรงคอนเซป เป๊ะ !!!!

ไฟล์แนบ

50.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 230
    33.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 311

ว่าแต่ทำไมมันไม่มีคิ้วว่ะ.....

ชื่อ ซูโม่ มั้ง

อิมั่วนะ55555555555555+

ตัวอักษร 4 ตัวแรกอ่านว่า
SHU-RO-RE-MO หรือ TSU-RO-RE-MO ไม่แน่ใจ
เมิงไปผสมคำกันเอาเองนะ

SHU-RO-RE-MO หรือ TSU-RO-RE-MO ไม่แน่ใจ

เทพภาษาญี่ปุ่ง ศึกษามาจากไหนเหรอครับ:biggrin:

เทพภาษาญี่ปุ่ง ศึกษามาจากไหนเหรอครับ:biggrin:
อย่างที่เมิงคิดน้านแหละ
ปล.คนที่ซื้อรีโมทกรูไปชื่อไรนะ ที่น่ารัก ๆ อ่ะ
อิอิ

ภาษาญี่ปุ่นอ่านไม่ออก
แต่จากสายตากราฟฟิกอ่านออกแต่ชื่อไทย
ที่ใช้ฟอนท์เลียนแบบตัวหนังสือภาษาญี่ปุ่นที่เขียนว่า คิเรเนะว่ะ

ไฟล์แนบ

81.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 172
คิเรเนะ มันแปลว่า น่ารัก คับ...

หรือป่าวหว่า ...

แถมๆๆ..บรรทัดล่าง เขียนว่า LOve Drivjng car perfect

ปล. ไออออย อ่านภาษาญี่ปุ่นตรงไหนวะ
attachment.php

การ์ตูนชื่อว่าไอ้เม
ไปข้างๆคูๆนะกรูเนี่ย

แถมๆๆ..บรรทัดล่าง เขียนว่า LOve Drivjng car perfect

ปล. ไออออย อ่านภาษาญี่ปุ่นตรงไหนวะ
attachment.php
นั่นดิพี่ ผมเห็นแว๊บแรกมันก็อ่านว่า คิเรเนะแล้วอ่ะ
พี่ออยดูหนังเอวีมากไปแล้วพี่ 555555 :sexy_girl:

ลด ละ เลิก ดูหนังโป๊หน่อยนะ

เห็นอะไรเป็น ญี่ปุ่นหมดแระ 55555

ยังไม่เห็นภาษาญี่ปุ่นเลย...
ภาษาญี่ปุ่นอ่านไม่ออก
แต่จากสายตากราฟฟิกอ่านออกแต่ชื่อไทย
ที่ใช้ฟอนท์เลียนแบบตัวหนังสือภาษาญี่ปุ่นที่เขียนว่า คิเรเนะว่ะ
ผมก็อ่านได้เหมือนน้าเก้นอะ
คิ เร เนะ= สวย

ภาษาญี่ปุ่น คิ เร เนะ

แปลเป็นไทยได้ว่า
ขี้ เหร่ นะ :biggrin: :biggrin: :smile:

เอ้า ช่วยกันจับหน่อยเร็ว ของพี่ออย

ไฟล์แนบ

39.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 160
ภาษาญี่ปุ่น คิ เร เนะ

แปลเป็นไทยได้ว่า
ขี้ เหร่ นะ :biggrin: :biggrin: :smile:

แด่เธอ ขี้เหร่นะ :eeek:

ปล.พี่ชอบเพราะมันหน้าเหมือนใช่ไหม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม