Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ขอเชิญพี่ๆน้องๆไปวิ่งเล่นขำๆเสาร์นี้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31035
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31035

ONE NOT TWO
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
13 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
....วันเสาร์นี้มีจัดอันดับ CEFIROโดยแบ่งเป็น3รุ่น:verwirrt: 1superstandard 2steertuse 3prorace ...:biggrin: โดยรุ่นแรกจะเป็นยางเรเดียลเขาไอเสียเดิมห้ามเวสเกตแยก(แต่กั้นห้องได้):wink: ส่วนรุ่นที่สองเปลี่ยนเขาไอเสียเปลี่ยนเทอรโบใหญ่ได้ห้ามยางsoftเป็นยางเรเดียลเหมือนกันกับรุ่นแรกหน้ายางไม่เกิน275:super: รุ่นที่3ไม่จำกัดเครื่อง.:wink: ..วิ่งกันคนละ3รอบไม่ต้องชิงไฟค่าสมัครไม่น่าเกิน300บาทครับเริ่มวิ่ง10.30น:biggrin: :biggrin: :biggrin:

อยากไปลองดูจังเลยครับ แต่ ฝีมือไม่มี ยังไง พี่น้องเซฟ ไทย ไปแข่ง ก้อ สู้ๆ นะครับ

น้าเก๋ อยากไปแข่งอ่ะ แต่ติดที่ต้องไปสุโขทัยกับที่บ้านอ่ะดิ เซงๆๆๆๆๆ

อยากไปลองดูจังเลยครับ แต่ ฝีมือไม่มี ยังไง พี่น้องเซฟ ไทย ไปแข่ง ก้อ สู้ๆ นะครับ
แม้..ทำมาตั้งเยอะแยะ..น่าจะลองดูซะหน่อยน่ะ..จะได้รู้ว่า้ที่ทำไปอ่ะ..ผลมันเป็นยังไง
ไงไปลองดูก็ดีน่ะพี่ว่า..แล้วเล่าให้ฟังบ้างน่ะ..

พี่น้องผู้ใดสนใจเสาร์นี้แล้วนะครับ..

ไปกันมั้ยล่ะจ่าบอม

พี่เก๋ครับ ไม่ต้องชิงไฟนี่คือวิ่งเวลา ET ใช่มั้ยครับ

กัวสนาม ...

ภาพวันวานตอนโดนทีด้าสวนยังจำติดตา และฝังใจ ...

น้าเก๋ อยากไปแข่งอ่ะ แต่ติดที่ต้องไปสุโขทัยกับที่บ้านอ่ะดิ เซงๆๆๆๆๆ
ก็ไม่ต้องไปสุโขทัยดิ ไปแข่งสนุกก่าไปสุโขทัยเยอะ:smile:

กัวสนาม ...

ภาพวันวานตอนโดนทีด้าสวนยังจำติดตา และฝังใจ ...

เมย์เมิงไปนัดล้างแค้นมาไป เดียวพี่ขับให้ อะไรที่รถเมิงทำไม่ได้ หรือ เมิงไม่เคยเห็น เดียวจะได้เห็น ทุกอย่าง กูรับประกัน 555

น่าสนใจครับ ไม่ติดอะไร คงได้เอาไปวิ่งเล่นอ่ะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ไปกันมั้ยล่ะจ่าบอม

พี่เก๋ครับ ไม่ต้องชิงไฟนี่คือวิ่งเวลา ET ใช่มั้ยครับ
...ถูกต้องครับเป็นเวลาต่างดาว..อิอิ

เมย์เมิงไปนัดล้างแค้นมาไป เดียวพี่ขับให้ อะไรที่รถเมิงทำไม่ได้ หรือ เมิงไม่เคยเห็น เดียวจะได้เห็น ทุกอย่าง กูรับประกัน 555

หรออออออออออ

ขับรถน่ากลัวชิหาย

รวมถึงเครื่องเมิงพลีชีพด้วยนะ
เมิงคงยังไม่เคยเห็นกะตาซินะ

....วันเสาร์นี้มีจัดอันดับ CEFIROโดยแบ่งเป็น3รุ่น:verwirrt: 1superstandard 2steertuse 3prorace ...:biggrin: โดยรุ่นแรกจะเป็นยางเรเดียลเขาไอเสียเดิมห้ามเวสเกตแยก:wink: ส่วนรุ่นที่สองเปลี่ยนเขาได้ยางsoftได้:super: รุ่นที่3ไม่จำกัดเครื่อง.:wink: ..วิ่งกันคนละ3รอบไม่ต้องชิงไฟค่าสมัครไม่น่าเกิน300บาทครับเริ่มวิ่ง10.30น:biggrin: :biggrin: :biggrin:

พร้อมแล้วนะจ๊ะ superstandard

พี่เก๋ ครับ ที่บอกว่า วิ่งขำๆ เนี่ย ถ้าใคร ชนะ นี่ได้รางวัลเป็นหนังสือการืตูน ขายหัวเราะ รึป่าวครับ 5555+

ค่าสมัครเท่ากันทุกรุ่นเหรอ ครับ

รวมถึงเครื่องเมิงพลีชีพด้วยนะ
เมิงคงยังไม่เคยเห็นกะตาซินะ

ไม่เคยเห็นอยากเห็น พี่เมย์เอาดิ ทอปเชียร์

พี่เก๋ ครับ ที่บอกว่า วิ่งขำๆ เนี่ย ถ้าใคร ชนะ นี่ได้รางวัลเป็นหนังสือการืตูน ขายหัวเราะ รึป่าวครับ 5555+

ค่าสมัครเท่ากันทุกรุ่นเหรอ ครับ

300 ทุกรุ่นคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม