:::เจ๊โจ้ค๊าบ...เสาร์17มีที่ให้นอนไม๊:::

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31386
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31386

"กูเป็นคน มีสีสัน"
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เนื่องจาก..
Bossa / Ska / Reggae

อีกครั้ง กับอีกหนึ่งเทศกาลดนตรีที่ดีที่สุดของเมืองไทย กับบรรยากาศธรรมชาติของหาดทรายและชายทะเล ซึ่งครั้งนี้มาพร้อมกับแนวดนตรีที่มีสีสัน Ska / Reggae

Honda ร่วมกับ เทศบาลเมืองหัวหิน และ บริษัท อาร์เอส เฟรชแอร์ จำกัด ขอเสนอเทศกาลดนตรีสุดฮิปริมชายหาด ท่ามกลางแสงแดดและดวงดาว กับแนวดนตรี Bossa, Ska, Reggae ใน Honda Summer Fest

แหล่ม ฝึกงานเสร็จแล้วด้วย ...

อยากไปรีแลกซ์ บ้าง

แน่ใจว่าไปรีแลกซ์ 55555555+++

ไปดูโมเดิร์นด๊อก ดีกว่า

กรีสสสสสสส อดไป Y_Y :cry:

ต้องไปงานครบ 100 วันยายตาย

ที่ อ.ไทรน้อย ใครสนใจ ตามมาได้

หัวหิน มี โมเดิร์นด็อก บ้านหนูมีลิเกโรงใหญ่ :sweat:

:sexy_girl: ไปด้วยได้ป่าวว พอดีเพื่อนนัดนานแระ แต่ว่า ขี้เกียจจจ

ไปอยูู่้แล้วครับขอเบอร์หน่อย
คนที่ไปอ่ะเอาไว้ถามทางหรือ รถเสีย 5555
0813560054 บิ๊กครับ
พอช่วยเหลือได้

:biggrin: ไอ่เมย์ เมิงพาพี่หมี เค้าปัยนอนที่ เซฟเฮ้าส์
ของเซฟไทย เลยโว๊ยยย...
คิดว่ายังว่างอยู่นะ นอนนั้นแพงบรรลัย

:super: ไอ่ปัด หายหัวปัยเรยนะ
เปนลูก แบบหนัยวะ

อยากไปคับ..ไม่เคยเที่ยวแบบนี้เลย
เอ้า..ใครไปมั่งคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:boss:

จำหน่ายบัตร....เข้าชมฟรี
มันยังไงอ่ะน้าเก้น

เนื่องจาก..

พี่เก้น จะไปเหรอ เดี๋ยวถ้าจูซเคลียร์งานเสร็จแล้วได้ไปนะ จะโทรหานะพี่เก้น อิอิ

ฉึก กะ ฉึก
ฉึก กะ ฉึก
ฉึก กะ ฉึก

พี่เก้น จะไปเหรอ เดี๋ยวถ้าจูซเคลียร์งานเสร็จแล้วได้ไปนะ จะโทรหานะพี่เก้น อิอิ

ฉึก กะ ฉึก
ฉึก กะ ฉึก
ฉึก กะ ฉึก
ไปกะกรูเลย
โดยเฉพาะโปรแกรมตั้งแต่หลังบ่าย 3 แหล่มนัก

ฉึก กะ ฉึก
ฉึก กะ ฉึก
ฉึก กะ ฉึก

ไปกะกรูเลย
โดยเฉพาะโปรแกรมตั้งแต่หลังบ่าย 3 แหล่มนัก

ไปโลดดดดด... เลิกงานครึ่งวันเผ่นแน่บ 555

ไปคับ มีแผนไปชิว ที่หัวหินอยู่แล้ว ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ...

ตั้งกลุ่ม ตั้งก๊วนไปกันดีไหม ...

ไปพักเซฟเฮ้าท์ เอิ๊กๆๆๆ ...

ปล. สถานที่จัดงานอยู่ไหนหว่า ...

ทริบนี้แจ่มติดรถเก้นไปด้วยน้าาาาาาา

น่าสนหว่ะ ผมมีคอนโดอยู่พัทยาด้วย

save ค่าที่พักไปได้เยอะ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม