Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

Rb25det ไฟpower กระพริบ 16 ครั้ง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31804
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31804

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
3 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
Rb25det ครับ
ขับๆไปเหยียบคันเร่งbootมาปรกติ แต่พอขับไปขับมาหยียบคันเร่งมิดปรากฏว่าboot ไม่มาครับ แล้วเกียร์ก็จะเปลี่ยนเกียร์ต่อไปที่รอบสูงๆ ประมาณ3300รอบซึ่งปรกติจะเปลี่ยนที่ประมาณ2500รอบ ต้องปิดสวิตช์กุญแจแล้วเปิดใหม่ (สตาร์ทเครื่องใหม่)ก็หายครับ แล้วก็เป็นอีก ก็ต้องทำแบบนี้อีกไปเรื่อยๆ สงสัยมากเลยครับว่าเป็นที่อะไร มีใครช่วยได้บ้างครับ ขอบคุณครับผม
อ่อ! ตอนสตาร์ทเครื่อง ไฟpowerจะกระพริบ 16 ครั้งครับแต่ก่อนไม่เคยกระพริบแบบนี้เลยครับ รบกวนหน่อยนะครับ

ไม่รู้เป็นอะไรเหมือนกันเพราะเจ้าตัวเองก็เซ็ง ก็เลยรื้อชุดecuออกมาแล้วก็แกะก่องฉีดสะเปรย์ทำความสะอาดแล้วก็เป่าๆๆๆให้แ้้ห้งใส่กลับเข้าไป เหมือนเดิม ทีแรกคิดว่าจะหายแต่กลับไม่เป็นอย่างนั้นก็ไปขยับๆสายไปที่เป็นปั้นๆใหญ่ๆที่เ้ข้าecuแล้วก็ลองonสวิตช์กุญแจไฟที่กระพริบ16ครั้งหายไปแล้วครับ แล้วไฟก็จะกระพริบครั้งเดียวสัก4-5วิ แล้วทีนี้ผมก็ลองขับๆดูทีนี้โอ้โฮ! บู๊ตเบิร์ด รอบคงรอบเครื่องปรกติเลยครับ ท่าทางจะเป็นที่สายไฟไม่เส้นไหนก็เส้นหนึ่งขาดในเป็นแน่ ไว้วันหยุดจะลองไล่ๆดูอีกที โอ้โฮ หาตั้งนาน(แต่ถ้ารู้ว่าเป็นเส้่นไหนก็ง่าย ใช่ไหมครับผม)

เหมือนกันเลยพี่

เศร้าจริงๆ

เหมือนกันเลยพี่

เศร้าจริงๆ
อย่าเศร้าเลยคับ อิอิ ขอทะลึ่งหน่อยอิอิ
ลองเช็คสายไฟเข้ากล่องเกียร์ดูคับ ว่าวายถูกป่าว อาการนี้แก้สายไฟไม่เกินห้าเส้น ไปหาช่างเช้าเช็ดน้ำลายก่อนอิอิ เคยโดนแล้วเสียไปเมาหนึ่ง คนรู้จักกันครับ ถ้าไม่หายโทรมาแล้วแนะนำให้คับ

ขอบคุณครับผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม