อยากรู้ว่ารางของ bride s13 ใส่กับเซฟิโร่ได้ป่าวครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31153
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31153

flying cefman
Register
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไม่แน่ในเลยไม่กล้าซื้ออ่ะครับ:biggrin: ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ:sweet_kiss:

• กระทู้ ผู้เขียน
ไม่แน่ใจครับ ขอโทษ

ถ้าจะไม่ผิด รูมันจะเยื้องอยู่ 1 รู ไม่แน่ใจว่าหน้าหรือหลัง

นานแล้วแบบว่าลืม 5 5 5

ตามนั้น ถ้าจำไม่ผิดรูหลังครับ
ถ้าจะไม่ผิด รูมันจะเยื้องอยู่ 1 รู ไม่แน่ใจว่าหน้าหรือหลัง

นานแล้วแบบว่าลืม 5 5 5

ใส่ได้ครับ ผมก็ใส่อยู่ครับ
รูหลังด้านขวา(ฝั่งคนขับ)จะไม่ตรงกันครับ แต่มันจะเจาะรูเผื่อมาให้แล้ว

ใส่ได้ครับ ผมก็ใส่อยู่ครับ
รูหลังด้านขวา(ฝั่งคนขับ)จะไม่ตรงกันครับ แต่มันจะเจาะรูเผื่อมาให้แล้ว

รบกวนอีกอย่างอ่ะครับ ถ้าใส่ได้แล้วความสูงจากพื้นมันจะเท่ากับของตรงรุ่นไหม

ผมไม่ทราบแบบของตรงรุ่นน่ะซิครับ ว่าความสูงขนาดไหน
แต่ที่ใส่อยู่ตอนนี้ ของ S13,14 ฝั่งคนขับมันแทนจะลงไปนั่งกับพื้นเลยครับ เตี้ยสุด ๆ
ส่วนฝั่งคนนั่งผมหาฝั่งคนขับอีกอันนึงมาเลาะแล้วเชื่อมใหม่ ก็เตี้ยเท่ากันครับ

ผมไม่ทราบแบบของตรงรุ่นน่ะซิครับ ว่าความสูงขนาดไหน
แต่ที่ใส่อยู่ตอนนี้ ของ S13,14 ฝั่งคนขับมันแทนจะลงไปนั่งกับพื้นเลยครับ เตี้ยสุด ๆ
ส่วนฝั่งคนนั่งผมหาฝั่งคนขับอีกอันนึงมาเลาะแล้วเชื่อมใหม่ ก็เตี้ยเท่ากันครับ

แล้วแก้ยังไงดีครับ ผมใส่แล้วมองถนนแทบไม่เห็นเลย

อืม........
มันก็ต้องเป็นแบบนั้นแหละครับ เพราะเบาะมันเตี้ยลงกว่าเก่ามาก
ผมก็ปรับพวงมาลัยลงมาให้ต่ำอีกหน่อย ก็ o.k. ครับ ตอนขับไม่มีปัญหา จะมีปัญหาหน่อยก็ตอนถอยหลังเนี่ยแหละครับ ท้ายรถมันโด่ง มองลำบาก

อันนี้ก็แล้วแต่ความชอบแหละครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม