<< เป็ดแดง .. . . . . ต ก ร อ บ >>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31273
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31273

<< ต่อ-Cef_thon >>
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เป็ด ก๊าบ ก๊าบ
เป็ดอาบน้ำในคลอง
5555

ปีนี้อดแหลกทุกถ้วยเหมือนเดิม
ฝันกันต่อไป พี่น้องเป็ดแดงผู้น่าฉงฉาน:rolleyes:

ไฟล์แนบ

44.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 759

กริบกันไป.................

น่าสงสารจัง....(รูปภาพประกอบโดนใจพี่มากนายต่อ มีอีกป่าว คริ..คริ..)

แหมทีมกรูแพ้แม่งโพสแต่เช้าเลยนะมึงไอ้ต่อ
ทีทีมตัวเองแพ้แม่งกริบตั้งแต่เช้ายันเย้น หึหึ

ชอบจังรูปปลากรอบจัง
แต่ถ้าเป็ดเป็นสีแดงด้วยละก้อฮามากกว่านี้อีก

แหมทีมกรูแพ้แม่งโพสแต่เช้าเลยนะมึงไอ้ต่อ
ทีทีมตัวเองแพ้แม่งกริบตั้งแต่เช้ายันเย้น หึหึ

ถึงแพ้แต่ก้อยังลุ้นแชมป์อะนะ
ไม่เคยเป็น อิจฉาอะดิ
กร้ากกกกกกกกกกกกก

อ่อน อ่อน อ่อน อ่อน

สงสัย เชลซี จะดับเบิลแชมแฮะ

ริเซ่ร้องไห้ทามไม อุตส่ายิงเข้าตั้ง 1 ประตู !!! :biggrin:

สภาพกองหลังพิการยังงั้น..ป๋มว่าก็สมควรแพ้อ่ะแหละ

...โอกาสหน้าว่ากันใหม่คับพี่น้องหงส์... :brick: :biggrin:

พี่ 032 ก็.................. เอิ๊กๆ

เป็ด มันสู้ หอย ไม่ได้เลยอ่ะ

ดีใจแทนเพื่อนร่วมเมืองครับ

อยากน้อยก็ได้ชื่อว่าเป็นทีมจากลอนดอน 555++

ปล.ปีหน้า ปืน 3 แชมป์ สักครั้งเถอะ

ชอบอ่านอะไรแบบนี้จัง 555555
ทับถมกันไปมา สนุกจิงๆ ฮุว่ะๆๆ

หงษ์เข้ารอบทุกปีนะครับ
เอาไว้ปีหน้าจะกวาดทุกรายการเลย
555

คืนตั๋วไปมอสโกด้วยนะครับ อิอิ

up เล่งๆ ................

ช่วงนี้เชลซีมาแรง ลุ้นกะเชลซีทั้ง2 ถ้วยนิ เสร็จเชลซี 2 ถ้วย อดแดกส์ตามหงษ์มานะจ๊ะ

เอ้า !!! ไม่เชียร์แล้วแช่ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม