หาร้านทำสีชุดแต่งรอบคันแถวๆรังสิตครับ ท่านใดรู้แนะนำทีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31736

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
หาร้านทำสีชุดแต่งรอบคันแถวๆรังสิตครับ ท่านใดรู้แนะนำทีครับ ขอราคาไม่แรงมากคับ :biggrin:

หาร้านทำสีชุดแต่งรอบคันแถวๆรังสิตครับ ท่านใดรู้แนะนำทีครับ ขอราคาไม่แรงมากคับ :biggrin:

โห่พี่ แล้วทำไมไม่ถามในกระทู้รังสิตอ่ะพี่ งอลใครป่าวเนี่ย

ต้องถามว่าพี่ต๊ากเน้น อะไรบ้างอ่ะครับ แล้วรังสิตที่ว่าเนี่ย ช่วงไหน ช่างทางไกล้บ้านพี่รึป่าว แถวคลองหลวงมีหลายอู่อยู่ครับ

หรือพี่จะมาทำที่อู่ต่อห้องเย้นที่บ้านผมก็ได้นะ รังสิตคลอง9 มีปั้มลม มีกาพ่นสีไห้ มีเครื่องขัดกระดาษทรายไฟฟ้าให้ แต่ไม่มีแรงงาน กับ สี พี่ ต้อง จัดการเอง 5555555555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม