หาคู่มือการใช้ Timer Hks Type อะไรไม่รู้ครับ แบบในรูปอ่ะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31360
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31360

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครมีช่วยลงไว้หน่อยครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ ตอนนี้ใส่มาแล้ว งงนิดหน่อยอ่ะครับ ว่ามันทำไรได้บ้างอ่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ตัวแบบในรูปอ่ะครับ

ไฟล์แนบ

5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 234

ตัวเนี้ยอ่ะ TYPE 1 อ่ะคัฟ ไฟจะเป็นสีีน้ำเงิน........................:verwirrt:
ของผมอ่ะ TYPE 0 คัฟ ไฟจะเป็นสีแดง สลับส้ม จะวัดไฟ เป็นโวล์ และ ทามเมอร์ 2 อย่างเองอ่ะคัฟ

ลองดูน่ะ:biggrin:

ไฟล์แนบ

• HKS Type 1.pdf
    HKS Type 1.pdf
    246.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 572
  • Type 1 Install Manual.pdf
    Type 1 Install Manual.pdf
    54.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 403
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกท่านครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม