จะเปลี่ยนยางใหม่ครับพี่ ๆ เน้นอยากได้แบบเงียบ ๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ AmM
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

AmM

Register
เข้าร่วม
5 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใส่ล้อ 17 หน้า 8 หลัง 9 ครับ เน้นอยากได้เงียบ ๆ ไม่ชอบเสียงยางแบบ หึ่ง ๆ ๆ ช่วยแนะนำยี่ห้อ กับรุ่นด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ใส่ล้อ 17 หน้า 8 หลัง 9 ครับ เน้นอยากได้เงียบ ๆ ไม่ชอบเสียงยางแบบ หึ่ง ๆ ๆ ช่วยแนะนำยี่ห้อ กับรุ่นด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ผมใช้ dunlop อยู่ ส่วนตัวผมว่ามันก็เงียบดีนะ แต่ผมว่าต้องมีที่เงียบกว่านี้แน่เลย รอท่านอื่นมาตอบละกัน :smile: :smile: :smile:

ยางสลีปครับ

เห็นในสนามเค้าชอบใส่กัน

มันสลีปน่าจะเงียบนะ :cool:

ยางสลีปครับ

:biggrin: ยาง SLEEP อุว๊ะฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ไอ่ป๋อง...แนะนำดี นับถือๆ เอ๊าโชนนนนนนนน

:redface: ส่วนตัวผมชอบ DUNLOP ใช้อยู่หน่ะครับ
แต่เป็นขอบ 16" 225/50/16

:tongue: เมื่อช่วงเที่ยงๆ ก็เพิ่งไปเปลี่ยนที่ร้านเฮียอู๊ด
ทรัพย์สมบูรณ์การยาง ซ.ประชาอุทิศ มาเนี่ยแหละ
หน้า 225-45-17
หลัง 245-40-17
DUNLOP DIREZZA DZ101

ขับซัดกลับมาเงียบ นุ่ม หนึบ ดีจังเลยวุ๊ย
รอยต่อสะพาน มีบ้างแต่ไม่ดังเหมือน FALKEN , TOYO
ส่วน BRIDGESTONE ม่ายต้องกล่าวถึง ใช้ซั๊กปี ก็ดังสนั่น
ฮ่ฮ่าฮ่า............ลองเลือกดูเอานะครับ
ผมก็ชอบ DUNLOP เหมือนอีตาโด น่านแหละ

ไฟล์แนบ

86.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 190
    81.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 190
    64.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 185
:biggrin: ยาง SLEEP อุว๊ะฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไอ่ป๋อง...แนะนำดี นับถือๆ เอ๊าโชนนนนนนนน

:redface: ส่วนตัวผมชอบ DUNLOP ใช้อยู่หน่ะครับ
แต่เป็นขอบ 16" 225/50/16

:tongue: เมื่อช่วงเที่ยงๆ ก็เพิ่งไปเปลี่ยนที่ร้านเฮียอู๊ด
ทรัพย์สมบูรณ์การยาง ซ.ประชาอุทิศ มาเนี่ยแหละ
หน้า 225-45-17
หลัง 245-40-17
DUNLOP DIREZZA DZ101

ขับซัดกลับมาเงียบ นุ่ม หนึบ ดีจังเลยวุ๊ย
รอยต่อสะพาน มีบ้างแต่ไม่ดังเหมือน FALKEN , TOYO
ส่วน BRIDGESTONE ม่ายต้องกล่าวถึง ใช้ซั๊กปี ก็ดังสนั่น
ฮ่ฮ่าฮ่า............ลองเลือกดูเอานะครับ

ผมก็ชอบ DUNLOP เหมือนอีตาโด น่านแหละ

ไม่เห็นล้อปกติใส่ สกายไลน์ 16 นิ

นี่ใส่ยาง 17 หมกเม็ดอีกแล้วนะเจ๊

:frown: :frown: :frown: :frown: :frown: :frown: :frown:

เจ๊มั่วอีกแระ DIREZZA DZ101 มันลายนี้ที่ไหน :verwirrt:
ผมใช่ DZ101 อยู่ มันลายนี้เจ๊

ที่เจ๊ลงรูปมัน sp sport maxx

แล้วนี้ลง 17 แล้วรึเงียบอีกแล้วนะ มาเหลาต่อด่วน :biggrin:

ไฟล์แนบ

28.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 190
:biggrin: ป่าว......ที่ใช้อยู่มัน sport max ก็ถูกแร้วววววววววว

ที่ปัยเปลี่ยนวันนี้ เอารถ Benz CLK200 ของเจ้านายไปเปลี่ยนว๊อย.........ป๊าดดดดดดดดดดดดด

ยางyoyko advan neova ad 07 เงียบดีครับเคยใช้อยู่

สกายโร คันนี้แหล่มจิงๆ คับ

ดูยังไงก็สวย 555+

ยางสลีปครับ

โอ้ว........คิดได้งัยเนี่ย:redface:

โดยส่วนตัวชอบ YOKOHAMA อ่ะคับ

YOKOHAMA ครับ แนะนำเลย เงียบเกือบทุกลาย ยกเว้นลาย 4x4

ดูลายดอกที่เล็ก ๆ ละเอียด ๆ คั๊บ
ถ้าลายนี้ เงียบหมด ไม่ว่ายี่ห้ออะไร
แต่ถ้าลายสปอร์ต บั้งใหญ่ ๆ สวย ๆ เนี่ย
ทำใจเลย ยังงัยก้อดัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม