เรื่องของหมา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31590

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เรื่องของเรื่องคือ
เมื่อวันที่ 7 เดือน 7 ปี 2007 หรือเมื่อประมาณ 9 เดือนมาแล้ว

หมาที่บ้านได้คลอดลูกออกมา 7 ตัว เป็น ผู้ 4 เมีย 3

ณ.ปัจจุบัน มีตัวผู้อยู่ 1 ตัว มันมีไข่ 1 ใบ อะ บางทีอุ้มมาดูไข่ไม่มี เล่นไปเล่นมาไข่ก็ผลุดออกมา

ไครเคยเจอแบบนี้บ้างอะครับ 555 ผมละงง

ปล. ไข่ไม่มีแต่จู๋มีนะครับ อิอิ

รูปที่1 ตอนคลอด
รูปที่ 2 พ่อ / แม่มัน
รูปที่ 3 ณ.ปัจจุบัน

ไฟล์แนบ

54.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 159
    90.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 160
    74.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 157

อิอิ เวลาในรูปมันไม่ตรงเพราะ เอากล้องออฟฟิสไปถ่ายนะครับ
มันไม่เคยตั้งเวลานะครับ 555

ขาวกับดำ ผสมกัน ทำไมไม่เป็นสีเทาว่ะ น่าสงสัย

น่ารักจัง ...

น่าจะผิดปกติ เพราะหมาตัวผู้น่าจะเดือนที่3 ไข่มันจะลงมาครับ
นี่ถ้า9เดือนน่าจะผิดปกติ มั๊ง จากประสบการ์ณในการมีหมามานะ
ไม่ใช่ประสบการ์ณจากการเป็นหมา

น่าจะผิดปกติ เพราะหมาตัวผู้น่าจะเดือนที่3 ไข่มันจะลงมาครับ
นี่ถ้า9เดือนน่าจะผิดปกติ มั๊ง จากประสบการ์ณในการมีหมามานะ
จากประสบการวันๆไม่ทำไร นั่งจ้องแต่ไข่หมา
เฮ้อออออออ ชีวิตเกย์ อะไรกลมๆ ไข่ๆ สนใจหมด

จากประสบการวันๆไม่ทำไร นั่งจ้องแต่ไข่หมา
เฮ้อออออออ ชีวิตเกย์ อะไรกลมๆ ไข่ๆ สนใจหมด

พี่บิ๊กก็ว่าไปแต่มันเป็นเรื่องของหมาไม่ใช่เรื่องของคน แต่ไปมองไข่หมาเนี่ยผิดปกติแล้ว 555555555555+
อย่าโกดกันนะครับอิอิ

เปิดตัวเกย์อีกคนอย่างภาคภูมิ

ชอบเล่นไข่

ก็กล้าโพส

รู้สึกว่า โอ 545 เพิ่งซื้อหมาไปตัว เอาไป ปู้ยี้ปู้ยำแบบไออ้ำป่าวหว่า

555

เชี่ยวชาญเรื่องไข่ นั่งมองทุกประเภท 5 5 5

แหม ๆ ถ้าบรรทัดสุดท้ายไม่พิมพ์มานี่นะ

สงสัยมีคนมาแขวะต่อแน่ ๆ

ฮาจิง ๆ บรรทัดสุดท้ายเนี่ย :biggrin:

ตอนนี้สีดำ 5 สีลายเสือ 2 ตัว(เมีย)

เจงๆลูกๆครอกนี้ เกิดจาก หมา 3 ตัว ผู้ 2 เมีย 1

แต่อ่านความเห็นแต่ละคน ฮาอะ555

จะบอกว่าหมา สวิงกิ้ง กันว่างั้น

จะบอกว่าหมา สวิงกิ้ง กันว่างั้น

ใช่ๆๆๆ ไอ้ขาวก็ติด ดำก็ติด เลยไม่รู้ว่าเชื้อไหนแรงกว่ากันอะ 555

เฮ้อ...เรื่องของหมา

หมาตัวผู้มีไข่ใบเดียวไม่แปลกค่ะ..เพราะถึงยังไงมันก้อผสมได้ ละก้อให้ลูกได้ด้วยเช่นกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม