จาติดปีกแว้วววววววววอ้ายยยยจู๊ซซซซ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31621
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31621

จะแรงแว้ววววววววววววววววว
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
25 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:eeek: เจอกันวันศุกร์หลังพระอาทิตย์ตกดิน:biggrin:
ตกลงว่าจะมีใครมารับกรรูหมัย
ไม่เกินสองทุ่ม
ถึงสุวรรณภูมินาโว้ย
ตั๋วอยู่ในมือกรูแระเรียบโร้ยยยย
เด๋วกรูเครียร์เรื่องคนมารับก่อนนะเด๋วชนกัน
แระจะไม่มันสสสสสส์
ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
มีไรเปลี่ยนแปลงเด๋วกรูมาอัพเรื่อยๆแระกานนน
:biggrin: :biggrin: :biggrin:
ปอลอ.คนที่อยู่เมืองลุงแซมไม่ต้องอิจฉานะเด๋วเที่ยวเผื่อ
555555555555
:biggrin: :biggrin:

ไม่ใช่อ้ายจูซแต่เป็นพี่ลอง ยินดีต้อนรับกลับสู่มาตุภูมิครับ ยังงัยมีเวลาโอกาสแวะมาพูดคุยกะพี่บ้างครับ..

หึหึ บอกผัวสุดที่รักว่าเมียจะกลับมาแล้ว

ไม่ใช่อ้ายจูซแต่เป็นพี่ลอง ยินดีต้อนรับกลับสู่มาตุภูมิครับ ยังงัยมีเวลาโอกาสแวะมาพูดคุยกะพี่บ้างครับ..
สงสัยผมต้องแวะเข้าไปหาอะไรดื่มแก้กระหายแล้วละครับป๋า:biggrin: :biggrin:

อะกลับมาคราวนี้ มีรูปให้รีทัสอีกแระ 555++

ทำไมเมิงไม่บอกพี่โอ๊ตแฟนเมิงว่ะ อย่างงี้คนในเวปเข้าใจผิดหมด

เออ เด๊ยวกูเลี้ยงก๋วยจั๊บรถไฟ 5555

อ่ะ

กระเทยกลับมา ขัดรองเท้ารอตืบหน่อยดิ๊

เล่นตัว ไอ้สาด ถามว่ามาวันไหนก็ไม่บอก

ห้ามเข้า กระทู้เกย์

เครียร์เสร็จแระ3งานเหลืองานสุดท้ายคืนนี้ฮ่าๆๆๆๆ:biggrin: :biggrin:

เมิงมากี่วันว่ะ เนี่ยอีตุ๊ด

ฮ่อๆๆๆเด๋วเมริงก็รู้ตุ๊ดไม่ตุ๊ด:biggrin:

แหมๆๆ จะกลับมาก็ยังเล่นตัวนะเนี่ยเมิง

เออเมิงตัดไข่มาเป็นไงว่ะ มีอาการข้างเคียงป่าวว่ะ จะได้ให้พี่กอล์ฟไปตัดบ้างฮ่าๆๆๆๆ

แหมๆๆ จะกลับมาก็ยังเล่นตัวนะเนี่ยเมิง

เออเมิงตัดไข่มาเป็นไงว่ะ มีอาการข้างเคียงป่าวว่ะ จะได้ให้พี่กอล์ฟไปตัดบ้างฮ่าๆๆๆๆ
ไอ้แสรดดดดดดเด๋วกรูจะบอกพี่กอร์ฟ:frown:

^
^
^
^
ชิ่งคนอื่นจะไปตัดเองก์บอก

เช็ดครก เปิดดูกระทู้ นึกว่าจะเอารถไปใส่หางหลัง

พอเข้ามาอ่าน มีแต่เกย์คุยกัน เซ็งไอ้เป็ด จริงๆ

ชิบหายแล้วพี่เราเป็นเกย์กันหมดแล้ว 555555555555+ ขำขำพี่

เช็ดครก เปิดดูกระทู้ นึกว่าจะเอารถไปใส่หางหลัง

พอเข้ามาอ่าน มีแต่เกย์คุยกัน เซ็งไอ้เป็ด จริงๆ

ชิบหายแล้วพี่เราเป็นเกย์กันหมดแล้ว 555555555555+ ขำขำพี่
5555555555555555555:biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม