แนะนำตัวครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31706
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31706

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
27 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เป็นรถพี่ชายนะครับ ตัวผม A31590 อ้ำ นะครับ
พอดีพี่ไม่ค่อยได้เล่นเลยแอ๊ดไว้ให้ดูกันเจอที่ไหนทักกันได้ครับ 555

รูปล่างสุดรถผมเอง คริคริ รอการเปลี่ยนแปลงเร็วๆนี้ COMMING SOON

ไฟล์แนบ

73.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 689
    57.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 223
    60.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 222
    49.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 221
    66 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 217
    76.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 219

เป็นพรีเซ็นเตอร์ให้น้าหนุ่มด้วยหรอคับ..?......... อิอิ..:wink: :biggrin:

เอานะ อิอิ พี่หนุ่มมาดูแล้วก็อย่าลืมค่าต๋งนะ 555

ว่าแต่ล่าสุดข้างหน้าโดนแบะมาอีกแว้ววว อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

สวยดี คราบ

ยินดี ยินดี แค่นี้นะ สวัสดี

ยินดีที่รู้จักครับ อิอิ

กระจังหน้ารถพี่เอ็งได้แต่ใดมา

ยินดีครับ..........

กระจังหน้ารถพี่เอ็งได้แต่ใดมา

แล้วมันมีอะไรรึ

ได้มาเมื่อเพลาตอนซื้อรถนะขอรับ มันสวย แปลก รึอย่างไรกันช่วยแจ้งที

เคยมีคนลงขายมิใช่รือ

555

แล้วมันมีอะไรรึ

ได้มาเมื่อเพลาตอนซื้อรถนะขอรับ มันสวย แปลก รึอย่างไรกันช่วยแจ้งที

เคยมีคนลงขายมิใช่รือ

555
มันงามมาก...งามขนาด
วันเสาร์มาด้วยนะมึง ถ้าว่าง

เสาร์นี้ หรือเสาร์หน้า

งาน 71 หรือ ฝั่งธน บอกอะไรระเอียดหน่อยได้ไหมเนี่ย
ชอบคลุมเคลือ

มันอยู่แถวไหนอะ

ไม่คิดจะบอกแต่อยากให้ไปเนี่ยนะ

มันอยู่แถวไหนอะ

ไม่คิดจะบอกแต่อยากให้ไปเนี่ยนะ
เอาเป็นว่าถ้าอยากมาจิงๆ มึงโทรมาละกัน
เพราะส่วนใหญ่เค้ารู้กันหมดแล้ว

ชวนพี่เมิง มาหมดตูดจนได้ เยี่ยมๆ

เป็นรถพี่ชายนะครับ ตัวผม A31590 อ้ำ นะครับ
พอดีพี่ไม่ค่อยได้เล่นเลยแอ๊ดไว้ให้ดูกันเจอที่ไหนทักกันได้ครับ 555

รูปล่างสุดรถผมเอง คริคริ รอการเปลี่ยนแปลงเร็วๆนี้ COMMING SOON
แล้วพี่ชื่ออะไยอ่า

หวัดดีครับยินดีที่ได้รู้จักกันครับ ผมชื่อ หรั่ง ครับ

ตัวข้าเป็นหน่อเนื้อก้อนสุดท้ายของท่านพ่อ นามว่าอ้ำ
ส่วนท่านพี่เป็นหน่อเนื้อก้อนที่ สอง นาม ว่า อุ๊

รถข้านั้นจะจอดอยู่หน้าบ้านไครผ่านไปมาก็จะเห็น คันผมนั้นจะจอดอยู่ข้างหน้าของคันท่านพี่

ส่วนในบ้านนั้นจะมีรถ MIGTY Xปี 95 เครื่อง 2L เซ็ตโบ โหลด อมถึงขอบMAX(ไม่มีตังค์เอาขึ้น555) เครื่องเสียงตึ๊บๆ เป็นรถของท่านพ่อ ตอนนี้หมาใช้วิ่งเล่นโดขึ้นลงบ้าง สีสันมีรอยเล็บหมารอบคัน 555
เอิ้ง เอิง เอิ่ง เอิ่ยๆๆๆๆ

อยากรู้จักเพื่อน ๆ ต้องมามิตติ้งนะคั๊บ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม