สอบถามผู้ที่ใช้เครื่องrb20e ติดแก๊สแล้ว มันจะอื้อกว่าเก่าหรือป่าวครับ แล้วควรติดระแบบไหนดี ขนาดถังประมาณกี่ลิตร

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31736

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
สอบถามผู้ที่ใช้เครื่องrb20e ติดแก๊สแล้ว มันจะอื้อกว่าเก่าหรือป่าวครับ แล้วควรติดระแบบไหนดี ขนาดถังประมาณกี่ลิตร รบกวนหน่อยครับ

ผมติด แบบ Fixed mix ครับ

Mix 28 mm . วางหน้าปีกผีเสื้อ เท่าที่ใช้ตอนนี้ ก็รู้สึกว่าอัตราเร่งดีกว่าตอนวิ่งน้ำมันครับ ปัญหาอื่นๆ ยังไม่พบ ..........

12v Mixer ทำมะดา ขนาดเท่าใดไม่ทราบ เพราะมันอยู่ในท่อเลส ....

ใส่ถัง 78 ลิตรคับ ...

ต้นอืดนิดหน่อย แต่ปลาย วิ่งทางไกล ไหลๆเลย ...

12v Mixer ทำมะดา ขนาดเท่าใดไม่ทราบ เพราะมันอยู่ในท่อเลส ....

ต้นอืดนิดหน่อย แต่ปลาย วิ่งทางไกล ไหลๆเลย ...

ไม่เชื่อ.................

แรงไม่แรง ถามเกมมี่ A31234 ได้ครับ RB20E + LPG รหัสเทพเจ้า 555

ไม่เชื่อเหมือนกัน แพ้ทีด้า 55

:byebye: :byebye: :byebye: 555555555555555 :byebye: :byebye: :byebye:
ฉงฉานน้องมานโว๊ยยย...แค่นี้ก็กระอักเหล้า
สำลักควันแก๊ส ขึ้นขะหมองแล้วโว๊ยย..

ครั้งหน้าแก้ตัวใหม่
:biggrin:​

ไฟล์แนบ

• DSC00631 (Small).JPG
    DSC00631 (Small).JPG
    55.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 102
กรี๊ดดดดดดดดดดดดๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม