**ขอขอบคุณและขออภัยมาในที่นี้ด้วย**

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31630
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31630

セフィーロ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
8 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณป๋าโจ้ที่ช่วยเหลือเกือบทุกอย่างขอบคุณครับ

และขอขอบคุณพี่น้องเซฟไทยที่ไปกิน กุ้งกะทะและพี่น้องเซฟธนที่ให้การต้อนรับอย่างอบอ่นที่ 10 มิเลี่ยน ขอบคุณครับ

และขออภัย คุณโอ๊ต382 และชาวคณะที่กะผมไปไม่ได้ในคืนนี้ คงไม่โกรธกันนะครับ

และขอขอบคุณ น้าโดที่พาผมออกจาก ลานพระบรมรูปทรงม้า อิอิ ไม่งั้นหลง ตาย

ทัวร์ทั่ว กทม.
เลยนะครับ อิอิ

คิดมากน่ะไอ้บ้า

เรื่องแค่นี้ไม่มีใครเค้าซีเรียสหรอก

ไว้สะดวกๆก็ได้

กรูซีเรียส..........555 เพราะทั้งหิว ทั้งปวดหัว....

เอาว่ะไม่ว่ากัน เด๋วพวกเรายกขบวนไปเยี่ยมที่เกาะเอง ไม่ต้องห่วง :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ปล.ตรงนั้นเค้าเรียกแยกพิชัย เลยไปหน่อยจะมี 3 แยกพิชัย ยูโนว์...

:biggrin: โถ...เวนเจรงๆ
นี่ที่เมิงรอที่ร้านแอร์ รออีนังโดว์ มารับเนี่ยนะ
ไอ่ชิ๊กหายยยยยยย.....
แล้วม่ายบอก จาให้สายตรวจ สน.ดุสิต
มารับไปนั่งรอในห้องแอร์ เย็นๆ
:biggrin: :biggrin:​

ไม่มีโทรชวนกันอ่ะ

อู๊ยยยยยสติดี:biggrin:

รายต่อไปที่พวกกรุจะต้อนรับก้คือมรึงนี่แหละ ว่าแต่กรุณาหา notebook ติดตัวมาด้วยนะ
พร้อม โปรแกรมเวลาพิมพ์แล้วมันพูดตาม เวลาไปกะพวกกรุจะได้ไม่นั่งเงียบ
ไอ้สิงห์คีย์บอร์ด

ใครไม่ชวนมึงว้ะ โทรบอกคนแรกเลย

:sexy_girl: เออน่านเด่ะ ได้ข่าวมาเหมือนกัน...
สงสัยจู๊ซ มันคงลืม เจอขาวๆ หมวยๆ ผมซอยๆ เลยลืมฉิบ..
:biggrin:​

:sexy_girl: เออน่านเด่ะ ได้ข่าวมาเหมือนกัน...

สงสัยจู๊ซ มันคงลืม เจอขาวๆ หมวยๆ ผมซอยๆ เลยลืมฉิบ..

:biggrin:​

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ เด๊ยวมีงานเข้าอีกแน่เลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม