ท่อนล่าง Rb25 มันเอามาปะกบกะฝาrb20de ได้ไหม๊คับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31798
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31798

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
1 ก.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือใจอยากวาง Rb25de เค้าว่ากันว่า วิ่งดีใช้ได้ แต่ตอนนี้เครื่องเดิมมันก็ยังไม่พังอ่ะคับ ก็เลยต้องใช้ไปเรื่อยๆก่อน แต่เผื่อฟลุ๊คๆเจอ ใครเค้าแยกอะไหล่ขาย ถ้ามันประกบกันได้จะได้ซื้อเก็บไว้ (คิดไปเองว่า ทำเบ็ดเสร็จมันน่าจะถูกกว่าวางเครื่อง Rb25de หรือเปล่า?) ไม่รุ้ว่ามีพี่ๆเพื่อนๆ สมาชิกใครลองทำดูบ้างแล้วอ่ะคับ

น่าจะได้นะครับ

มีพี่อายุมากๆแถวนี้ทำอยู่คนนึง รู้สึกรถแกจะสีน้ำเงินสกาย ฝากระโปงแตกๆ

เครื่อง 20 ฝา 25 มันสลับกันอ่ะ ก็น่าจะทำได้นะ

มีพี่อายุมากๆแถวนี้ทำอยู่คนนึง รู้สึกรถแกจะสีน้ำเงินสกาย ฝากระโปงแตกๆ

เครื่อง 20 ฝา 25 มันสลับกันอ่ะ ก็น่าจะทำได้นะ

เดี๋ยวท่านเข้า เค้ามาอ่านเจอ น้อยใจตายเลย 5 5 5

ขำขำขำขำขำขำขำ

• กระทู้ ผู้เขียน

แล้วอย่างไหนมันเวิร์คกว่าคับอ่ะคับ เอาฝา 25 กะเอา เสื้อ 25 มาปะกับอ่ะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม