รถโดนปาดหน้าครัย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31794
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31794

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
23 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
:cry: โดนปาดกน้า ไฟเลี้ยวแตกและ แก้มด้านข้าวปุบครับ:cry: :cry:

ขอให้กลับมาหล่อไวๆนะคับ

เสียใจด้วยคับน้า... ขอให้ซ่อมเสดไวๆนะค๊าบบบบบบ.......

เสียใจด้วยครับ กลับมาหล่อใวๆ

นิดเดียวครับ เด๋วก็หายแล้วววววววววว

อารมณ์เดียวกันแต่ผมมีคู่กรณี
มันจ่ายค่าซ่อม:mad:

นิดหน่อย ๆ ดีคับ ที่ไม่เป็นเยอะกว่านี้

แล้วคู่กรณีซ่อมให้หรือป่าวล่ะคับ

:cry: โดนปาดกน้า ไฟเลี้ยวแตกและ แก้มด้านข้าวปุบครับ:cry: :cry:
แร้วคู่กรณีไปไหน ทำไมไม่รับผิดชอบ
จดทะเบียนไว้หรือป่าว
แจ้งความได้นะ

เสียใจด้วยคนนะครับ

ขอบคุณทุกคนมากเลยครับที่ให้กำลังใจ
คู่กรณีอยู่ครับ เค้ารับผิดชอบให้ทั้งหมด

แล้วไฟเลี้ยวราคาประมาณเท่าไรครับ ของแท้นะครับ

รถโดนข้างขวา

รุ้นพี่เรา หมดหล่อเลย

คู่กรณี ผมก้อยังอยู่ ไม่เห็นจ่ายให้ผมเลย ตอนนี้มันก้อยังอยู่ที่เดิม (สะพาน)

กลับมาหล่อเหมือนเดิมแล้วครับ

ขอบคุณทุกคนมากเลยครับที่ให้กำลังใจ
คู่กรณีอยู่ครับ เค้ารับผิดชอบให้ทั้งหมด

แล้วไฟเลี้ยวราคาประมาณเท่าไรครับ ของแท้นะครับ

ของแท้แต่มือสอง คู่ละประมาณ 1,100.-1,300.-ครับ ของใหม่ต้องเช็คศูนย์แล้วครับ

ซ่อมเสร็จเร็วๆ นะครับ จาได้มาโชว์วันมิตติ้งชมรม..

ของแท้แต่มือสอง คู่ละประมาณ 1,100.-1,300.-ครับ ของใหม่ต้องเช็คศูนย์แล้วครับ

ซ่อมเสร็จเร็วๆ นะครับ จาได้มาโชว์วันมิตติ้งชมรม..

ขอคุณครับป๋า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม