++ประกาศหน่อยครับ ลูกจ้างพม่า++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31211

mamamusab
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ลูกจ้างพม่าครับ ต้องการงานด่วน
( งานบ้านและดูแลเด็ก/คนชราจะดีมากครับ )
มีใบตรวจรับคนเข้าเมืองถูกต้อง ( ใบแรงงานต่างด้าว )

ขยันขันแข็งเชื่อฟังเจ้านาย ซื่อสัตย์ครับ ทำอาหารเป็น
อาหารพม่าน่ะครับ อาหารไทยน่าจะสอนกันได้
ที่รู้ก็เพราะว่ายายผมเขียนไดอารี่ถึงลูกจ้างคนนี้ในทางที่ดีตลอด
พอดีรับมาจากกระทรวงแรงงานโดยตรงเพราะอยากได้มาช่วยดูแลยายน่ะครับ
( ยอมรับว่าแรกๆก็กลัวและไม่ค่อยมั่นใจในแรงงานต่างด้าว ) เพิ่งทำงานได้ 3 เดือนกว่าๆ
ที่ผมจำเป็นต้องเลิกจ้าง เนื่องจากยายผมเสียชีวิตแล้ว
และผมก็อยู่ตัวคนเดียวจึงไม่มีความจำเป็นต้องจ้าง
แต่ก็นั่นล่ะครับสงสารเค้าน่ะครับ ที่นี่เค้าไม่มีญาติ ไม่มีที่พึ่งไม่มีการศึกษา
เพียงแค่ท่านให้เงินเดือน 3000 กว่าบาท+ ค่าอยู่ค่ากินกับที่พักฟรี
ท่านผู้อุปการะใหม่ที่ประสงค์จะรับลูกจ้าง สามารถดำเนินการเปลี่ยนแปลงชื่อนายจ้าง
ที่กระทรวงแรงงานฯได้ตลอดเวลาราชการครับ
ย้ำครับ ลูกจ้างคนนี้จะอยู่กับผมสัปดาห์สุดท้ายแล้ว
ใจจริงก็ไม่อยากให้ไปไหนหรอกครับ เสียดายที่ไม่มีเงินจ้าง....
มีรูปให้ดูด้านล่างสำหรับผู้ที่ต้องการตรวจดูบุคคลิกภาพ ความน่าไว้เนื้อเชื่อใจ ฯลฯ

ผมแอบถ่ายตอนที่คนงานกำลังซักผ้าอ่ะคั๊บ

ไฟล์แนบ

38.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 197
    36.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 202
ปล. ล้อเล่งน๊า....
จิง ๆ มันมีรูปมากกว่านี้ แต่ไม่สามารถเอามาลงหน้านี้ได้
สำหรับท่านสมาชิกทั้งหลาย ถ้าต้องการคนงานพม่าคนนี้
สามารถติดตามได้ทุกซอก ทุกมุมที่ freestyle นะจ๊ะ
:wink: :wink: :wink:

ป๊าดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มาๆ รับเอง ถ้าหุ่นแบบนี้ ว้าวๆๆ

ตกลงมันเรื่องจริงหรือเล่นเนี่ยไอ้พี่ออยหา 555

แต่ถ้าแบบข้างบนน่าสนอะ

เออเอาๆว่ะออย ที่ site ยังไม่มีคนให้ ไซด์ เหอๆ

ยายพี่ออยเสียเมื่อไร งง

หรือล้อเล่น งง

ยังไง งง

:sweat:

ตกลงยังไงเนี่ยว้ะ

จริงๆหรือว่างจัด ไอ้สาด

กูว่าถ้าตามภาพปลากรอบมึงคงไม่ต้องหานายจ้างใหม่หว่ะ

ตกลงยังไงเนี่ยว้ะ

จริงๆหรือว่างจัด ไอ้สาด

กูว่าถ้าตามภาพปลากรอบมึงคงไม่ต้องหานายจ้างใหม่หว่ะ

ถูกครับ 3000+(ทิปป่าววะ)

ซัดทั้งเดือนคุ้ม 55555555

ท่าทางอีน๊องงจะเป็นคนเอาการเอางานเสียด้วย

แสดดดดดดดดด

ถูกครับ 3000+(ทิปป่าววะ)

ซัดทั้งเดือนคุ้ม 55555555

ท่าทางอีน๊องงจะเป็นคนเอาการเอางานเสียด้วย

เออหว่ะ ท่าทางจะทีละ 3000

ตามนั้น

แสดดดดดดดดด

ตำลึงเลยดิ

ว้าวๆ น้องเขาต้องการจะเรียนไหมคราบอิอิ
ชอบทำบุญ จะส่งให้เรียน

ไปเรียนท่าเทพๆมาซนใช่ป่าวครับ อิอิ

แถวบ้านผมมีแต่แบบนี้..ไม่ทราบอยากรับไว้ซักคนสองคนไหมครับ

งืมมม ท่าทางจะซักผ้าสนุกแฮะ คนนี้ :dribble:

หวู อุส่าห์ตั้งใจอ่าน เครียดแทนเลย ท่าทางวักผ้าเก่ง

คุณพระช่วย..!!!.....โอยยยย..จาเปนโลมมมมมมมมมม....:dribble:

อ่านแล้วก็ตกใจ

ว่า พี่ออย มียายด้วยเหรอวะเนี่ย

แต่คิดไปคิดมา 3000 นี่มันคุ้มชิหายเลยนะเนี่ย

เหอ ๆ

เรียนท่านสมาชิกที่เพิ่งเข้ามาอ่าน
มันเป็นเรื่องล้อเล่น
อย่าไปซีเรียส
ปล.ยายผมมี แต่เสียไป 4 - 5 ปีแร้ว เนื่องจากถ่าน li-on หมด
ที่อยู่กะกรูนี่ย่า...ไม่ใช่ยาย
ตามนั้น...

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
:biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม