น้ำซึมเข้ารถแถวกระจกหน้าคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ KUROKAWA
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

KUROKAWA

Register
เข้าร่วม
7 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มันซึมซึมเข้ามุมบนด้านซ้าย แล้วซึมแถวด้านบนบริเวณกระจกมองหลัง น่าจะเป็นเพราะยาซิลิโคนไม่ดี( รถซื้อต่อมาคับ) มีร้านไหนแก้ปัญหาให้ได้บ้างคับ

มันซึมซึมเข้ามุมบนด้านซ้าย แล้วซึมแถวด้านบนบริเวณกระจกมองหลัง น่าจะเป็นเพราะยาซิลิโคนไม่ดี( รถซื้อต่อมาคับ) มีร้านไหนแก้ปัญหาให้ได้บ้างคับ
ร้านกระจกทั่ว ๆ ไป
หรือร้านพี่สมพรก้อได้คั๊บ
:biggrin: :biggrin:

ช่ายครับจริงๆน้ำมันซึมต้องทำให้น้ำมันคึกคักถึงจะถูก แอ๊ เอาไปยาซิลิโคนใหม่ครับ

ช่ายครับจริงๆน้ำมันซึมต้องทำให้น้ำมันคึกคักถึงจะถูก แอ๊ เอาไปยาซิลิโคนใหม่ครับ
โห..!!! น้ำมันคึกคัก.....คิดได้ไงเนี่ย?..55555:wink: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
เดี๋ยวเปิดหนังโป๊ให้ดูแล้วกันมันจะได้คึก 555 ขอบคุณมากคับ

ไปทำเลยครับ
เมื่อก่อนตอนใช้Cef ก้อเคยเปนแบบนี้แหล่ะ
หายรั่วครับ

ร้านกระจกแถวบ้านก็ทำได้ครับ ถอดใส่เหมือนรถทั่วไป เปลี่ยนยางขอบกระจก+ยาซิลิโคนดีๆ หายสนิท

พอดีรถผมทำหลังคาอยู่ แล้วน้ำซึมเข้าบานหลัง เลยขับไปทำ
ถอดออกแล้วอัดกาวใหม่ จ่าย 1000. แพงไปป่าว มันบอก
ค่ากาวก็ 600-700 ร้อยแล้ว เพื่อนทำมาเท่าไรบอกด้วยนะครับ(แกะกระจกออกมาแล้วขูดของเก่าออก)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม