แนะนำตัวครับ....

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ arnon
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

arnon

Register
เข้าร่วม
16 เม.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมอานนท์ครับ......อยู่แถวศร๊ราชามีอะไรใหม่แนะนำด้วยน่ะครับ....

เพิ่งซื้อรถมาครับ.....อยากทำช่วงล่างจะทำร้านไหนดีครับ....

อีกเรื่องหนึ่งครับ...a31 12v 24v แตกต่างกันอย่างไรครับ....

ผมอานนท์ครับ......อยู่แถวศร๊ราชามีอะไรใหม่แนะนำด้วยน่ะครับ....

เพิ่งซื้อรถมาครับ.....อยากทำช่วงล่างจะทำร้านไหนดีครับ....

อีกเรื่องหนึ่งครับ...a31 12v 24v แตกต่างกันอย่างไรครับ....
ยินดีต้อนรับสู่ Cefiro-thailand ครับเสาร์นี้ 2 ทุ่มขึ้นไปมาเจอกันที่ลานจอดแหลมแท่นครับอยากรู้อยากทราบอะไร จะได้แนะนำกันได้เลย ใจดีทุกคนครับ:smile:

ยินดีต้อนรับสู่ชมรมคนหน้าตาดีที่สุดของประเทศไทยค๊าบบบบบ.....:wink: :smile: :biggrin:

หวัดดีค๊าบ....!!

12V กับ 24V ง่าย ๆ เลย ต่างกันที่เครื่อง , ไฟ คับ

ยินดีต้อนรับสู่ Cefiro-thailand ครับเสาร์นี้ 2 ทุ่มขึ้นไปมาเจอกันที่ลานจอดแหลมแท่นครับอยากรู้อยากทราบอะไร จะได้แนะนำกันได้เลย ใจดีทุกคนครับ:smile:

ตามนั้นครับ ศรีราชา ก็มี หลายคัน
พี่ ยศ ทั่น ประธานบางแสน ก็ อยู่แถวศรีราชา

ยินดีต้อนรับสู่ชมรมคนหน้าตาดีที่สุดของประเทศไทยค๊าบบบบบ.....:wink: :smile: :biggrin:

แม้ น้ามีสมาชิกใหม่เข้ามาน้าเล่นมุขเดียวเลยนะครับ:biggrin: :biggrin:

เดียวผมต้องขโมยซีนนี้บ้างแล้ว ฮิ ฮิ:byebye:

ตามนั้น
เหมือนกันครับ
ผมโอ๋ ครับ
ผมอยู่ แถว สะพาน บายพาส เครือสหพัฒ ครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ เจอกันทักทายได้ครับ
แต่เสารนี้ไม่ได้ไป ครับ ว่างมีปัญหาไร (เกี่ยวกับCefนะ:biggrin: )ปรึกษาได้ครับ
แถวนี้มีหลายลำครับ ของผมอยู่รูป ลายเซ็นคันแรกครับ

หวัดดีครับ ผมเหวก ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ขอต้อนรับเข้าสู่เซฟิโร่ไทยแลนด์..และผมในนามประธานเซฟบางแสนโซน..ยินดีต้อนรับน้องใหม่
..ผมอยู่ศรีราชาเพลส มีกันหลายคันครับถ้าจะสมัครสมาชิกแบบเป็นทางการจะได้ระหัสA31xxxนำหน้าแบบพๆี่และมีสติกเกอร์ติดบ่งบอกสถานะ
ก็ติดต่อที่ผมโดยตรง หรือถ้าไปแหลมแท่นก็ติดต่อที่น้องเก่งได้เลยครับ..ทุกเย็นวันเสาร์ เราเจอกันที่แหลมแท่น 2 ทุ่มขึ้นไป..แล้วเจอกันน่ะครับ..

ขอต้อนรับเข้าสู่เซฟิโร่ไทยแลนด์..และผมในนามประธานเซฟบางแสนโซน..ยินดีต้อนรับน้องใหม่
..ผมอยู่ศรีราชาเพลส มีกันหลายคันครับถ้าจะสมัครสมาชิกแบบเป็นทางการจะได้ระหัสA31xxxนำหน้าแบบพๆี่และมีสติกเกอร์ติดบ่งบอกสถานะ
ก็ติดต่อที่ผมโดยตรง หรือถ้าไปแหลมแท่นก็ติดต่อที่น้องเก่งได้เลยครับ..ทุกเย็นวันเสาร์ เราเจอกันที่แหลมแท่น 2 ทุ่มขึ้นไป..แล้วเจอกันน่ะครับ..

แหม...โปรโมทจัง...ประธานบางแสน...
เอ๊า..ยินดีต้อนรับสู่ Cefiro-thailand ครับ

ยินดีต้อนรับครับ..ว่างๆแวะมาชิมข้าวขาหมูที่ศรีราชาเพลส ช่อง3 ได้ครับ..สมาชิกที่ีมีระหัส A31 นำหน้า..จัดให้แบบพิเศษไปเลยครับ

ยินดีที่รู้จักครับ อิอิ

ยินดีต้อนรับนะคั๊บ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม