The Contender Asia

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31499
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31499

DOE.(รักคนอ่าน..555)
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีใครดูมั่งไหมอะครับ....ผมละคน1 ที่ติดตามดูมาตลอดแต่ หลัง ๆ พลาดดูไป แต่ก็ดีใจที่มารู้ว่า คนไทยได้แชมป์ คือ ยอดแสนไกล แฟร์เทค

แต่ที่คาใจและอยากถามจิง ๆ คือว่า
มีใครรู้หรือไม่ว่าทำไม The Contender Asia ไม่จัดที่ประเทศไทย ทำไมถึงไปจัดที่สิงค์โปร์ครับ พยายามหาข่าวแล้วแต่ไม่เจอจริง ๆ ใครรู้ช่วยไขข้อข้องใจที่ครับผม....ขอบคุณครับ :eeek:

ปล.ทั้ง ๆ ที่เป็นกี่ฬาประจำชาติไทยเราแท้ ๆ เหตุผลอันใดหรือ?..... :verrckt:
http://contenderasia.com/

ไม่มีใครดูกันเลยรึพี่น้อง................ :mad:

ผมก็ติดตามทุกตอนคับ

ส่วนเรื่องที่ไม่จัดเมืองไทยนี่ผมดูตอนแรกแล้วก็แปลกใจเหมือนกัน

แต่ผมว่าก็ไม่พ้นเรื่องเงินๆทองๆแหละ

:eeek:​

ก็เรื่องเงินนั่นแหละ แต่มันก็คล้ายๆกันหมดรายการพวกนี้
เหมือนละครนิดๆ ภาคแรก ซิลเวสเตอร์ สตาโลน กะ ใครหวานักมวย
มาทำรายการด้วย อ้อ ชูการ์เรย์ เลียวหนาด

ก็เรื่องเงินนั่นแหละ แต่มันก็คล้ายๆกันหมดรายการพวกนี้
เหมือนละครนิดๆ ภาคแรก ซิลเวสเตอร์ สตาโลน กะ ใครหวานักมวย
มาทำรายการด้วย อ้อ ชูการ์เรย์ เลียวหนาด

มันเป็น Reality แต่ถ่ายทำแบบละครไงพี่ Style เดียวกับ Amazing Race

มันคนละภาคกับที่คุณสะตาโลนมาเป็นพิธีกรคับ

แต่ดูแล้ว Contender Asia มันส์กว่าเยอะ ไม่ได้เข้าข้างตัวเองด้วย

:biggrin:

ดูแต่เซอร์ไวเวอร์อ่ะ...

ดูแต่ เกมปลดหนี้อะ ว่าจะเขียนไปสมัครมั่ง

เออพอจะรู้แระ ไม่รู้ถูกอะป่าวนะ

รายการเนี้ยเค้าทำส่งให้ ช่อง axn แล้วaxn มันเป็นของสิงค์โปร์ก้เลยจัดที่สิงค์โปร์ เป็นไปได้ปะ น่าจะใช้นะ หรือท่านอื่นว่าไง :eeek: :eeek: :eeek:

เออพอจะรู้แระ ไม่รู้ถูกอะป่าวนะ

รายการเนี้ยเค้าทำส่งให้ ช่อง axn แล้วaxn มันเป็นของสิงค์โปร์ก้เลยจัดที่สิงค์โปร์ เป็นไปได้ปะ น่าจะใช้นะ หรือท่านอื่นว่าไง :eeek: :eeek: :eeek:
ก้ออย่างที่เมิงบอกแหละ
Host มันอยู่ที่โน่น มันก้อต้องจัดที่โน่น
เป็นเรื่องธรรมดา

มันก็ คล้ายๆ K1 แระพี่ ทำไมไม่จัดเมืองไทย เหอ เหอ

เพราะกติกา เค้าห้ามใช้ศอก เหมือนกันนี่

มาต่อยกันในบ้านเราอาจจะมีคนดูน้อย เก็บค่าตั๋วได้ไม่กี่ตังค์
เราเห็นพวกมืออาชีพเค้าติ๊ดชึ่งกันจนเบื่อ เลยเซ็งๆๆๆๆๆไปเลย.

มาต่อยกันในบ้านเราอาจจะมีคนดูน้อย เก็บค่าตั๋วได้ไม่กี่ตังค์<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
ในความเห็นของผู้ชมอย่างผม เห็นพวกมืออาชีพเค้าติ๊ดชึ่งกันจนเบื่อ เลยเซ็งๆๆๆๆๆไปเลย.<o:p></o:p]
<o:p] </o:p>

มาต่อยกันในบ้านเราอาจจะมีคนดูน้อย เก็บค่าตั๋วได้ไม่กี่ตังค์<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
ในความเห็นของผู้ชมอย่างผม เห็นพวกมืออาชีพเค้าติ๊ดชึ่งกันจนเบื่อ เลยเซ็งๆๆๆๆๆไปเลย.<o:p></o:p]
<o:p></o:p]

แล้วทำไมต้องตอบ 2 กาทู้ 555++ :biggrin:

55555..ทู้แรกกดส่งแล้วค้าง ตัวไรมันหมุนติ้วๆๆๆๆอยู่ ไม่ทันใจวัยรุ่น เลยซ้ำอีกรอบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม