แนะนำอู่แถวสุวรรภูมิ ลาดกระบัง อ่อนนุช ร่มเกล้า กิ่งแก้ว ด้วยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31153
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31153

flying cefman
Register
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากได้ไกล้สนามบินแบบว่าแวบออกไปทำได้หน่ะครับ:redface: รถมันวิ่งสะอึกตลอดเลยครับ

ไม่มีคนแนะนำเลยหรือครับ

ไม่มีคนแนะนำเลยหรือครับ

อู่ SS AUTO ครับ ออกจากทางหลังสนามบินเลี้ยวขวาไปทางลากกระบัง

ขับตรงอย่างเดียวจะเห็นโรงงาน เครี่บอย อยู่ขวามือ มอร์เตอร์เวร์อยู่บนหัวเรา

มองซ้ายมือไว้ จะเห็น ก่อนขึ้นสะพานนะครับ

ถ้าเข้าไปประมาณเที่ยงถึงบ่ายถามหาช่าง วัตร บอกว่าเชดให้มาติดแก็ส

แล้วจะเอาอะไรก็บอกแกไปเลย แกจะดูแลให้ ถ้าบอกเจ้าของร้าน(พี่หนุ่ม)

ก็ได้แต่จะช้านิดหนึ่ง ไปถึงแล้วโทรหาผมก็ได้เดี๋ยวผมโทรบอกให้ ผมก็ติดที่นั้นครับ

หมายถึงงานเซอร์วิสต่างๆก้ทำได้ใช่ไหมครับ ขอบคุณครับ

ออกไปทางลาดกระบังตรงไป อย่างเดียวใช่ไหมครับ บวกให้ครับถ้าไปไม่ถูกจะโทไปรบกวนครับ

ออกไปทางลาดกระบังตรงไป อย่างเดียวใช่ไหมครับ บวกให้ครับถ้าไปไม่ถูกจะโทไปรบกวนครับ

ออกไปทางกระบังเจอถนน กิ่งแก้ว-ลาดกระบัง (สามแยกไฟแดง) เลี้ยวขวาตรงยาว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม