Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

สอบถามเรื่องพักกลางหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ TRUE31
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

TRUE31

Register
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไส้ย้อนกับไส้เยื้องมันแตกต่างกันอย่างไงครับ:verrckt: แล้วของไทยและนอกอันไหนดีกว่ากัน:confused: ครับ

ย้อน อั้น กว่าเยื้อง

ใช้แค่เยื้องใบโตๆ 14นิ้ว + ก็พอแล้ว

ท่อนอกดีกว่าบ้านเราครับ

ทั้งวัสดุภายนอก ไส้ใน ความทนทาน

ย้อน อั้น กว่าเยื้อง

ใช้แค่เยื้องใบโตๆ 14นิ้ว + ก็พอแล้ว

ท่อนอกดีกว่าบ้านเราครับ

ทั้งวัสดุภายนอก ไส้ใน ความทนทาน
แปลว่าย้อนประหยัดกว่าใช่หรือเปล่าครับ:redface: แต่ทำไมให้ใช้แค่เยื้องละครับ :confused: ขอความรู้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ:burn:

ของผม j bo auto เดินท่อ 2.5 เคยใส่ ทั้งย้อนและเยื้อง ผลคืออั้นครับ เสียงดังอื้อเข้าห้องโดยสารเลย
เลยใส่พักกลางตรง2ใบ ปลายยุ่นมีjasmaตรงอีก1ใบ เงียบสมใจ ไม่มีอั้น รอบมาไว ปลายไหลถึง250 ฟังเพลงเพราะ เลยลงซับkenwood 12" อีก 1 ตัว ใครใช้สูตรผมอาจเปลืองนิดนะ

แปลว่าย้อนประหยัดกว่าใช่หรือเปล่าครับ:redface: แต่ทำไมให้ใช้แค่เยื้องละครับ :confused: ขอความรู้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ:burn:

ส่องๆจากรูปแล้ว น่าจะเครื่องไม่โบ

ยังไงใช้แค่เยื้องก็พอรับ จะได้ระบายได้ดีพอตัว เลือกใบโตๆหน่อยพอแระ

ที่ไม่อยากให้ใช้ย้อน มันเงียบดีครับ ช่วงออกตัวขยับตัวจากจุดหยุดนิ่งดี แรงบิดเยอะ

แต่ พอรอบกลางๆขึ้นไป หมดแล้วครับ วิ่งไม่ออก

ส่องๆจากรูปแล้ว น่าจะเครื่องไม่โบ

ยังไงใช้แค่เยื้องก็พอรับ จะได้ระบายได้ดีพอตัว เลือกใบโตๆหน่อยพอแระ

ที่ไม่อยากให้ใช้ย้อน มันเงียบดีครับ ช่วงออกตัวขยับตัวจากจุดหยุดนิ่งดี แรงบิดเยอะ

แต่ พอรอบกลางๆขึ้นไป หมดแล้วครับ วิ่งไม่ออก
เครื่อง2jไม่โบครับ เดินท่อตั้งแต่ต้น2.5นิ้วใบปลาย3นิ้วครับ ตอนแรกใส่พักกลางครับแต่มันใหญ่ขรุดพื้นเลยเอาออกใส่บวบ2ลูกกินน้ำมันเห็นๆแถมดังด้วยครับ:sweat:
เลยขอข้อมูลหน่อยครับว่าควรใส่ไส้แบบไหนดีครับ :burn:

เกียร์ออโต้ควรมีพักกลางดีๆซักลูก ใส่ดีๆไม่ติดพื้นหรอกครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม