สุขสันต์วันเกิด a31249

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31599
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31599

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
10 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
happy birthday นายโอ๋ขี้เมา ขอให้สุขีสุขังพลังสุโข ทำมะ ทำโม แอลกฮอลล์ พุททายะ:redface: :redface: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :biggrin: :biggrin:

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะเมิง แก่ขึนอีกปีแล้วว่ะ

เอ้าเฮ่ย..ตาโอ๋ขี้เมา มาแอบเกิดอะไรใกล้ๆวันหยุดเนี่ย...55555
กขอให้มีความสุข รักษาสุขภาพดวยคับผม แฮปปี้ๆๆๆเด้อ...

แฮปปี้นะคับ...

วันเกิดหรอน้อง..แฮปปี้ๆนะน้อง....

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] มีความสุขมากมากกกกกกกกโว้ยอ้ายน้องรัก เหล้าน่ะหยุดซะมั่งนะ...คิดถึงมั้กมาก happy birthday .......
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

HappY BirthDaY....ค๊าบ !!!

สุขกระสันต์วันเกิด
อิอิ
ไม่มีใครรู้วันเกิดมัน นอกจากคนตั้งกระทู้เหรอเนี่ย
555++

HBD นะค๊าบ..ขอให้มีความสุขมากๆ..
ขอให้รถสวยๆแรงๆ..ขอให้มีกิ๊กเยอะๆ
ขอให้รวยๆ..ขอให้...ไรอีกล่ะ...พอแระ..เอ้าวววโชนนนนนนนนนนนนน.....!!!:brick: :wink:

มีความสุขนะครับพี่โอ๋ แฮปปี้ แฮปปี้ ปี้ปี้

:burn: มีความสุขมากๆๆ น่ะคับพี่

มีความสุขนะครับ...

ไม่เจ็บไม่จนนะน้า

มีความสุขมากมากนะคับ

มีความุขตามที่ทุกคนบอกนะครับ

ขอให้มีสติคู่ตัว เยอะๆครับพี่ 555
มีความสุขเยอะๆคับ

hbd นะพี่ สุขขีๆๆๆๆๆ

ไม่ค่อยอยากจะอวยพรให้คนไม่ใจเลย
เอาน่ะ ยังงัยก็ขอให้ไม่เจ็บ ไม่จน เอาทน เอานาน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม