สวัสดีครับน้องใหม่ขอแนะนำตัวครับ..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ PANGPOND
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

PANGPOND

*.* น่าตาดีขี่เซฟ *.*
Register
เข้าร่วม
10 เม.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
สวัสดีคับ พี่น้อง ชาว cefiro-thailand ทุกๆคนคับ

ผมชื่อโป้งคับ Loginใช่ชื่อ เป็น Pangpond คับ อยู่แถวรามคำแหง ลาดพร้าว ครับ จ้า ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับอิอิ..มีอะไรให้ช่วยเหลือโทรบอกได้ครับ...:biggrin: :biggrin:

ดีค๊าบ....ยินดีต้อนรับสู่ cefiro-thailand คับ:wink:

ยินดีต้อนรับครับ

ยินดีต้อนรับสู่ชมรมคนหน้าตาดีที่สุดของประเทศไทยค๊าบบบบบ....:wink: :biggrin:

เกย์ฟิโร่ยินดีต้อนรับคับ เจ๊โจ้อยู่ไหนน้องใหม่มาให้เช็คช่วงล่างอีกแล้วเจ๊...........:sweet_kiss: :sweet_kiss:

ยินดีต้อนรับคับ อยู่ราม แถวนั้นก็มีสีส้ม
ของพี่โต้อยู่คันนึง ว่างๆเชิญสุขุมวิท 71 นะคับ

ยินดีต้อนรับ คับ

ยินดีตอนรับคร้าบบบบบบบบบบบบ :biggrin:

ในนี้มีทุกแนวคับ.5555

ยินดีต้อนรับสู่ cefiro-thailand ครับ
ผ่านมาทางนนท์เจอะเจอทักทายกันด้วยนะครับ..

อยู่แถวรามเหมือนกัลครับ

ยินดีที่รู้จักครับ

สวัสดีปีใหม่ไทย ขอรับกระผม..

เราก็ ราม คราบ รามอินทรา เราก็น้องใหม่เหมือนกัน

ยินดีต้อนรับคับ อยู่ราม แถวนั้นก็มีสีส้ม
ของพี่โต้อยู่คันนึง ว่างๆเชิญสุขุมวิท 71 นะคับ
แล้วเจอตรงไหนของสุขุมวิท71ครับอยากรู้เผื่อไปแถวนั้น...

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ผม หรั่ง อยู่นครสวรรค์ ผ่านมามีอะไรให้ช่วยบอกได้เลยครับ

ยินดีต้อนรับค้าบ ผมอยู่ซอยราม 50 ค้าบ เซฟสีขาวววว เจอกันก้อทักทายกันได้นะค้าบ ^^

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม