สมาชิกใหม่คับผม !!

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31789
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31789

RB25.6DET Coming...
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สวัสดีคับ พี่น้อง ชาว cef-thai คับ

ผมชื่อแป็บนะคับ เมื่อก่อน Login เป็น peppep คับ อยู่แถวพระราม3 จ้า ตอนนี้ได้โอกาศสมัครสมาชิกแล้วคับผม ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

ยังไม่ได้ไปร่วมกิจกรรมด้วยซักทีเลย ยังถ้ามีโอกาศไม่พลาดแน่คับ :redface:

ยินดีต้อนรับค้าบบบบบ:biggrin:

เอ่อ สภาพรถแบบนี้ เป็นที่รูป หรือเป็นที่รถคับ แต่เลขสวยดีนะ ล๊อคไว้อะป่าว

มาอีกคนแว้ววววว ....อยู่มานาน แต่เพิ่สมัคร.....
ยินดีต้อนรับครับ ได้เลขสมาชิกแล้วดีใจด้วยครับผม :smile: :smile: :smile:

หวาดดีค๊าบ.....บ

ยินดีที่ได้รู้จัก

เลขสมาชิก สวยนะ

เลขนี้แหละ ที่ป๋มจะเอาให้น้องป๋ม แต่มันดันไม่มาสมัครอุส่านั้งลุ้น เลยต้องสละ ดีใจด้วยครับเลขสวยๆ

เอาโว๊ยมันlogin เลขแล้ว

เอ่อ สภาพรถแบบนี้ เป็นที่รูป หรือเป็นที่รถคับ แต่เลขสวยดีนะ ล๊อคไว้อะป่าว

เอารูปไปทำ Effect นิหน่อยคับ คือจิงๆถ่ายไม่ชัดเลยเอาไปแบบนี้ซะเรย :biggrin:

มาอีกคนแว้ววววว ....อยู่มานาน แต่เพิ่สมัคร.....
ยินดีต้อนรับครับ ได้เลขสมาชิกแล้วดีใจด้วยครับผม :smile: :smile: :smile:

แหะๆ อยู่มาตั้งแต่เลข 4XX ได้มั้ง พึ่งได้โอกาศ งับ :go:

เลขนี้แหละ ที่ป๋มจะเอาให้น้องป๋ม แต่มันดันไม่มาสมัครอุส่านั้งลุ้น เลยต้องสละ ดีใจด้วยครับเลขสวยๆ

เล็งมานานแว้วเหมือนกัน งับ ได้โอกาศเสียบเรย :cool:

ยินดีด้วยคับน้าแป๊ป... เย็นนี้ชาหลองเรยมั๊ย?!!!.............อิอิ...:brick: :wink: :biggrin:

ได้เลขสวยด้วยนะ เห็นประธานบอก
ต้องเสียค่าสมัครเพิ่มนะ 789 มันเป็นเลข
ประมูล จ่ายที่ผมเลย กลมนึง555

ยินดีตอนรับครับผม :smile:

ยินดีด้วยคับน้าแป๊ป... เย็นนี้ชาหลองเรยมั๊ย?!!!.............อิอิ...:brick: :wink: :biggrin:

ปายไหนดีอ่ะคับ มีที่นั่งกินเบียร์ชิวๆป่ะคับแถวบ้านเรา :dribble:

ได้เลขสวยด้วยนะ เห็นประธานบอก
ต้องเสียค่าสมัครเพิ่มนะ 789 มันเป็นเลข
ประมูล จ่ายที่ผมเลย กลมนึง555

แป่ว..... เจออกันเมื่อไหร่ทวงได้เลยคับเพ่ :cool:

หึ ๆ แม่งเล่นตัวอยู่นานกว่าจะสมัครได้นะ
แร้วจะรู้ว่า สมาชิกเนี่ย มีอะไรดีกว่าที่คิดเยอะ
555++

หึ ๆ แม่งเล่นตัวอยู่นานกว่าจะสมัครได้นะ
แร้วจะรู้ว่า สมาชิกเนี่ย มีอะไรดีกว่าที่คิดเยอะ
555++
แสดงว่า ชัก ชวน บ่อย ๆ ๆ .
...หวัดดีคับแป๊ป..จำล็อคฯเดิมด้ายย..

ยินดีด้วยครับ เลขสวยจริงๆ...

ยินดีต้อนรับครับผม

ยินดีที่รู้จักครับ

ยินดีที่ได้อยู่ชมรมเดียวกันคร๊าบบบบบ

ยินดีด้วยนะครับบบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม