<< สงกรานต์ พาเพลิน >>

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31273
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31273

<< ต่อ-Cef_thon >>
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สงกรานต์ปี 51" ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
พี่น้อง Cef_thai ทุกคน

เมาไม่ขับนะครับแม่งอันตรายมากมาย
อย่าประมาทครับ

เดินทางกันดีๆค้าบบพี่น้อง:biggrin:

ขอบคุณครับน้าต่อ....เดินทางปลอดภัยเช่นกัน ทุกท่านด้วยครับ

ส่วนตัวผมเองอยู่บ้าน.555++ เหงากันไป :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขอบคุณครับน้าต่อ....เดินทางปลอดภัยเช่นกัน ทุกท่านด้วยครับ

ส่วนตัวผมเองอยู่บ้าน.555++ เหงากันไป :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไม่มีรถซิ่งอะดิน้าโด

นับถอยหลังรอ JZ ออกมาซ่อม เอ้ยย !!! ออกมา ซิ่ ง 555

เอาแค่พองาม ไม่ต้องห้าวคับ พี่น้อง

Happy สงกรานต์กันถ้วนหน้านะครับ

ได้เปียก ได้ป่ะ กันถ้วนทั่ว

ใครที่ต้องเดินทางก็ระมัดระวัง

เดินทางปลอดภัย กันนะครับทุกท่าน

:wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:​

Happy สงกรานต์กันถ้วนหน้านะครับ

ได้เปียก ได้ป่ะ กันถ้วนทั่ว

ใครที่ต้องเดินทาง ก้ ระมัดระวัง

เดินทางปลอดภั กันนะครับทุกท่าน

:wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:​

เด็กๆพิมพ์ผิดอีกแล้วน้า 555:smile:

ขอให้มีความสุขมากๆครับ..
ก่อนเดินทางพักผ่อนให้เยอะๆ จะได้ขับไม่ง่วง...ขับรถไม่ประมาทนะครับ...

เจอกันที่เชียงรายคับ ...

5555 ...

สุขสันต์วันสงกรานต์...มีมความสุขและเที่ยวให้สนุกทุกคนนะคร๊าบ.......
ไม่ใด้ไปใหนกะเค้า...ทำงานครับ...(เซ็งเป็ด..)

ขอให้พี่ๆทุกคนมีความสุขทุกคนเลยนะครับในวันสงกรานต์นี้
ขอให้โดนจนเปียกทั้งตัวนะครับ 5555+ ไปละ โชคดีในวันสงกรานต์และทุกๆวันนะครับ

ขับรถปลอดภัย น้ำมันแพงก็อย่าซัดกัน ส่วนเราอยู่บ้านเฝ้าบ้านกันต่อไป

อยากโดนจริงๆ พวกสาวๆเสื้อขาวๆเนี่ย

ขอให้เจอ

เปลี่ยนแผน ไม่อยู่บ้ามแม่มแล้ว

เจ้าอาร์ทออกจากโรงบาลพรุ่งนี้

เลยตกลงกันว่าจะไปนครนายก

ใครไม่มีที่ไปขับรถไปเล่นได้นะ

ชั่วโมงกว่าเอง

ว่าจะดักสาดน้ำแถวๆก่อนถึงน้ำตกวังตะไคร้อ่ะ

เฮ้อ อยู่บ้านคนเดียวเหงา ๆ เหมือนเคย
โทรมาแระกันนะคั๊บ
ได้โปรดดดดดด

ฮิ้ว...ปีนี้เมียไม่อยู่...ฮิ้ว....

อยากไปเที่ยวจัง อิอิ

เปลี่ยนแผน ไม่อยู่บ้ามแม่มแล้ว

เจ้าอาร์ทออกจากโรงบาลพรุ่งนี้

เลยตกลงกันว่าจะไปนครนายก

ใครไม่มีที่ไปขับรถไปเล่นได้นะ

ชั่วโมงกว่าเอง

ว่าจะดักสาดน้ำแถวๆก่อนถึงน้ำตกวังตะไคร้อ่ะ[/quote]

ผมเรียกธารน้ำไหล ตอนไปน้ำน้อยเชี่ยๆ เรียกธารน้ำไหลแม่มเลย

เทรนด์ใหม่ เดี๋ยวนี้เค้าไม่เล่นน้ำตกกันแล้ว(ก็น้ำแม่งน้อยเหี้ยๆ)

ตอนนี้เค้าไปเล่นน้ำใต้เขื่อน ขุนด่าน

ช่วงสงกรานต์รับรองสาวตรึมครับน้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม