++เนื่องด้วยวันที่ 4 งานมอร์เตอร์โชว์++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31774
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31774

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
25 มีนาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
เนื่องด้วยวันที่ 4 งานมอร์เตอร์โชว์ ผมได้ขับรถออกจากงาน
และได้ซัดรถโดยรู้เท่าไม่ถึงการ และได้มีรุ่นพี่ได้โทร
มาบอกและว่ากล่าวตักเตือน ผมจึงอยากขออภัย
เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ด้วยคับ ผมขอโทษจิงๆ
(แหะๆ โพสไม่ค่อยเป็น ขอโทษด้วยคับที่ออกมาแสดงตัวช้า)

เนื่องด้วยวันที่ 4 งานมอร์เตอร์โชว์ ผมได้ขับรถออกจากงาน
และได้ซัดรถโดยรู้เท่าไม่ถึงการ และได้มีรุ่นพี่ได้โทร
มาบอกและว่ากล่าวตักเตือน ผมจึงอยากขออภัย
เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ด้วยคับ ผมขอโทษจิงๆ
(แหะๆ โพสไม่ค่อยเป็น ขอโทษด้วยคับที่ออกมาแสดงตัวช้า)

สำนวนคุ้นเคย

เอ้า....ลูกผู้ชายกล้าทำกล้ารับครับ

ปีหน้าก็อย่าทำอีก

ไม่เป้นไรให้อภัยกัน

สำนวนคุ้นเคย

เอ้า....ลูกผู้ชายกล้าทำกล้ารับครับ

ปีหน้าก็อย่าทำอีก
พี่บิ๊กเป็นลูกศิษย์เดียวกันกับสำนักไอ้ i love skyline ใช่มั้ย :sexy_girl:

สุดยอดเลยพี่บิ๊กใครถูกก็ว่าถูกใครผิดก็ยอมรับ/ผมผิดก้ยอมรับว่าแซดจริงเอาน่าอย่าคิดมากไปเลย774มีอะไรดีๆอีกเยอะ5555555 ขอโทษกราบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สุดยอดเลยพี่บิ๊กใครถูกก็ว่าถูกใครพิดก็ยอมรับ/ผมพิดก้ยอมรับว่าแซดจริงเอาน่าอย่าคิดมากไปเลย774มีอะไรดีๆอีกเยอะขอโทษกราบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
มึงบ้าปะเนี่ย..

มันทำไม่เป็น โทรมาฝากเรื่อง เลยจัดให้ กลุ่มกู ผิดก็ว่าผิด
ไม่มีเข้าข้าง มีแต่ตักเตือน มีพี่ปุ้มเป็นประธานกลุ่ม
ที่เคารพ แต่กูก็คุยกันด้วยเหตุผล ฟังกันและกัน
ใครผิดก็ด่า ไม่ใช่ปากบอกว่าอยู่กันแบบพี่น้อง
ไม่มีใครเป็นหัวหน้า แต่ตัวเองทำตัวเป็นโต้โผ
ทำตัวกร่างมีเฮี่ยไร ว่ากล่าวตักเตือนกันไม่ได้
มันไม่ใช่สังคมแล้วว่ะ น้อง...
เอ้า กลายเป็นเรื่องเฉยเลย ก็ผมแค่เห็น IP เหมือนกันเฉยๆ ตัวผมเนี่ยก็รู้อยู่แก่ใจแล้วว่าเจ้าตัวฝากมาให้พี่บิ๊กทำให้ ผมก็เลยแซวเล่น เพราะเห็นพี่โพสเอง แล้วโพสตอบตัวเองอ่ะ

แล้วนี่พี่บิ๊กออกทะเลไปเรื่องไหนแล้วเนี่ย วกเข้าไปได้ไม่เห็นมันจะเกี่ยวกันเลย ถ้าที่ผมโพสไป ไปสะกิดใจพี่ตรงไหนผมก็ขอโทษพี่บิ๊กไว้ตรงนี้แล้วกันนะ วันหลังก่อนผมจะแซวอะไรพี่ ผมจะได้คิดให้มากก่อนทำ
เพราะไม่รู้ว่าแค่จะแซวเรื่องชงเองเล่นเอง แล้วมันจะพาลไปเรื่องอื่นได้

ตอนนี้ผมก็ยังงงๆ อยู่เนี่ย เอาเป็นว่าขอโทษแล้วกันนะครับที่ผมแซวไป :burn:

เอ้า กลายเป็นเรื่องเฉยเลย ก็ผมแค่เห็น IP เหมือนกันเฉยๆ ตัวผมเนี่ยก็รู้อยู่แก่ใจแล้วว่าเจ้าตัวฝากมาให้พี่บิ๊กทำให้ ผมก็เลยแซวเล่น เพราะเห็นพี่โพสเอง แล้วโพสตอบตัวเองอ่ะ

แล้วนี่พี่บิ๊กออกทะเลไปเรื่องไหนแล้วเนี่ย วกเข้าไปได้ไม่เห็นมันจะเกี่ยวกันเลย ถ้าที่ผมโพสไป ไปสะกิดใจพี่ตรงไหนผมก็ขอโทษพี่บิ๊กไว้ตรงนี้แล้วกันนะ วันหลังก่อนผมจะแซวอะไรพี่ ผมจะได้คิดให้มากก่อนทำ
เพราะไม่รู้ว่าแค่จะแซวเรื่องชงเองเล่นเอง แล้วมันจะพาลไปเรื่องอื่นได้

ตอนนี้ผมก็ยังงงๆ อยู่เนี่ย เอาเป็นว่าขอโทษแล้วกันนะครับที่ผมแซวไป :burn:
ไม่ต้องขอโทษ กูชอบ555 พลาดบ่อยๆ
แหละดี กูชอบ555 สัด ทำเป็นน้อยใจ
มึงอะ น้องกู จะอยู่กลุ่มไหนก็น้องกู
แต่อีกตัวอะ ไม่ใช่ ฉะนั้น แซวได้
พลาดบ่อยๆ กูชอบ เปิดทางกูเนี่ย
55555 สาดดดด

เป็นอะไรกันนะข้างบน

บร้าไปแว้ววววว 5555

เอานะ ผมกด Delete ให้แว้วนะคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆ

เครียร์ ไม่มรเกิดขึ้นแล้วครับทุกท่าน

เป็นอะไรกันนะข้างบน

บร้าไปแว้ววววว 5555

เอานะ ผมกด Delete ให้แว้วนะคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆ

อ้าวสาดดดดแม่ม ซ้ำซะนั่น

ดีแล้วครับ ยึดอกรับผิด กล้าทำกล้ารับ....
ผมเชื่อว่าพี่ๆเพื่อนๆในที่นี้ให้อภัยครับ.......

แรกๆก็ดีหลังๆแม่งเริ่มเพี้ยน

เห็น แล้ว แหละครับ คราวหน้าก็ อย่าทำอีกนะครับ เกิดมีปัญหาขึ้นมา คนที่ยังอยู่ที่งานเค้าจะเดือดร้อนกันครับ

เอ้าๆ อย่าตีกัน

เป็น คนๆ ไปเนอะ

ใครที่เล่นแล้วรู้สึกไม่ดีก์เล่นกะเค้าเบาๆหน่อยคนพูดอาจไม่คิดอะไรแต่คนอ่านเค้าอาจเข้าใจผิด

ยังไงปรับความเข้าใจกันดีกว่า

สำหรับผมเล่นได้เลยเต็มที่

ไม่คิดไรอยู่แล้ว โดยเฉพาะพี่บิ๊ก

คำพูดพี่อาจจะแรงสำหรับใครบางคน

แต่ผมหน้าด้านด่ามาเหอะมีไรป่าว

55 5 5

เด๋วปัดจับทำลาบซะนิ

โฮะๆ ^^

เอ้าๆ อย่าตีกัน

เป็น คนๆ ไปเนอะ

ใครที่เล่นแล้วรู้สึกไม่ดีก์เล่นกะเค้าเบาๆหน่อยคนพูดอาจไม่คิดอะไรแต่คนอ่านเค้าอาจเข้าใจผิด

ยังไงปรับความเข้าใจกันดีกว่า

สำหรับผมเล่นได้เลยเต็มที่

ไม่คิดไรอยู่แล้ว โดยเฉพาะพี่บิ๊ก

คำพูดพี่อาจจะแรงสำหรับใครบางคน

แต่ผมหน้าด้านด่ามาเหอะมีไรป่าว

55 5 5

เด๋วปัดจับทำลาบซะนิ

โฮะๆ ^^

เมิงจะบอกว่าลาบไร ว่ะแระ อย่าบอกนะว่าคิดเหมือนกรู 555+++ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

อื่ม
.
.
.
.
มาอ่านแต่ ไม่มีความเห็น
เซ็งๆรถแก๊ส เครื่องเดิน สะดุดมา2-3วัน
ทำงานต่อ ละ ชั่งเถอะ
มันผ่านไปแล้ว
ก็คงรู้กันทั่แล้วว่าเค้าด่า จริง
ม๊ะ ชนแก้วที่แหลมแท่นกันวันเสาร

อื่ม
.
.
.
.
มาอ่านแต่ ไม่มีความเห็น
เซ็งๆรถแก๊ส เครื่องเดิน สะดุดมา2-3วัน
ทำงานต่อ ละ ชั่งเถอะ
มันผ่านไปแล้ว
ก็คงรู้กันทั่แล้วว่าเค้าด่า จริง
ม๊ะ ชนแก้วที่แหลมแท่นกันวันเสาร

น่าฉงฉาน lpg เดินสะดุด ฮ้วยเปลี่ยนหัวเทียนดิพี่

อยากแรงอย่ากลัวพังไม่อยากเสียงตังขับเดิมๆ/ รีบๆทํานะรถที่ติดแก๊สเดียวมันจะลามไปกันใหญ่แล้วเดียวจะได้เสียเงินเปลียนเครื่องใหม่เน่อเป็นห่วงกลัวจะเสียตังเยอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม