>>> Happy Birth Day หมูเมย์ A31450 <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31435

TON รถฟักทอง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ให้โชคดี ๆ นะวันเกิด ครบปีนี้

มีแต่เรื่องดี ๆ ทุก ๆ วัน

ให้งานเดิน เงินดี

ปีนี้ เฮง ๆ ๆ :smile:

ถึงว่ามันนับถอยหลังอารายของมัน 555+

ไงก้อขอให้มีความสุขมากๆนะ นู๋เมย์

สุขสันต์วันเกิดนะครับ เมย์เม่ ขอให้มีแต่ฟามสุขนะเงินทองไหลมาเทมา
แล้วหนึ่งขอขอบคุรที่ให้คำปรึกษาเรื่องรถด้วยนะครับ

สุขสันต์วันเกิดนะ เมย์
แค่นี้ละที่เหลือ
ก็ซ้ำๆคนอื่นละ
5555

ขอให้มีความสุขมากๆ..น่ะน้องเมล์

HBD น้าเมย์นะค๊าบบบบบ...ขอให้ได้เป็นรมต.กระทรวงศึกษาฯไวๆน๊า...! :eeek:

:wink: :smile: :biggrin:

HBD น้องรัก อิอิ:wink:

พ้นเรื่องเกณฑ์ทหารแล้ว
ความหวังเรื่องจะลองสำเร็จความใคร่
ด้วยปากกระบอก เอชเค ก็คงอดไป
แต่ก็ขอให้ต่อจากนี้มีเรื่องดีๆทยอยเข้ามาทีละนิดแต่สม่ำเสมอก็แล้วกัน
เรียนจบออกมาดูแลครอบครัว
เป็นที่พึ่งของทุกคนและตัวเองไวไว
(แล้วกูจะพิมซะยาวทำไม 5555)

มีความสุขมากๆไอ้น้อง

เจอกันเย็นนี้แต่ไม่รู้ที่ไหน

ว่ากันไปละกัน 555

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

สุขสันต์วันเกิดครับ

โทรไป เมื่อคืน ไม่รับ ..................++++ อีกเบอร์ เป็นผู้หญิงรับ บอกเมย์ไหน

ใช่ เม พิชนาถป่าว ที่นี่ไม่มี

5555 Hbd ครับ เกณทื ไปแล้วนิ ไม่งั้น จาอวยพรให้ติดทหาร

มีความสุขมากๆ ครับ

-เบิดเดย์จ้า..ขอให้โชคดีในเรื่องความรัก 555

HBD เว้ยไอ้น้อง

ไม่รู้จะอวยพรอะไรให้ ก็คุยกันอยู่ทุกวัน

hbd มีความสุขนะคับ.......

มีความสุขมากๆน้องรัก เรื่อ ทุกข์ใจ ขอให้มัน ผ่านไป

แฮปปี้เบิทร์เดย์น่ะครับน้องเมย์
ขอให้มีแต่สิ่งดีดีเข้ามาหา:biggrin:

มีความสุขมาก ๆ นะน้อง

โชคดี มีโชค มีลาภ ด้วย

ให้มึงมีความสุขตลอด ไม่เจ็บ ไม่จน
ขอให้มึงพบรักแท้ มีการงานทำดีๆ
มีเงินเยอะๆ(ให้กูยืม)มีความสุขเว้ย

สุขสันวันเกิดน้องเมย์

อืม แฮปปี้ เบิร์ด เดย์ มีความสุข สมหวัง ดังใจปราถนา นะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม