ใครเล่นบีบีกันบ้าง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31629

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
20 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เพื่อนๆใครเล่น บีบีกันบ้างลงชื่อหน่อยคับ เผื่อปรึกษาหรือฝากซืออะไหล่ปืนคับ ผมเล่นg36c
ตอนนี้หาแบ็ต 9.6 กับเรดดอดคับ ภูเก็ตแพงมากๆ

เพื่อนผมเล่น เยอะแยะเจ้าของสนามกันทั้งนั้นไม่เห็นมาปรึกษา :verwirrt:

อร่อยๆ

ชอบบ

Bbq เนี่ย

ฮุๆ
เมื่อก่อน ผมก็โกองโจรใช่ G36 ครับ
คลองถมกรุงเทพ จิ
เพียบเลย
สั่งน้า ออยก็ได้มั่งเดี๋ยวแก จัดไห้
แกขาย หมดทุกอย่างละ
ต้องการไรจัดไป น้า อิอิ:biggrin:

ไฟล์แนบ

71.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 129
  • เสือ ทหาร.JPG
    เสือ ทหาร.JPG
    38.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 137
    146.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 141
    31.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 186
    203.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 132
โอ้ววววววววสุดยอดเลย อยากได้แบต9.6คับผม

ผมก้มีครับ M4 CQB ยังไม่เคยลงสนาม ยิ่งเล่น ไม่เกิน4 ครั้ง ซื้อมา ต้นปี ฮือๆๆๆ

ไม่มีตังจะเล่น อิิอิ

เล่นอยู่จ๊ามันส์ดี:boss:

อย่างน้าอ่ะ เล่นของจิงแร้วไม่ใช่เร๊อะ
ปล. ถ้าจะคุยเรื่องเครื่องเสียง ลองโทรไปเบอร์นี้นะ
0891106770 บอย

รู้ จักแต่ปืนฉีดนั้อ่ะครับ ตอนนนี้

ผมเล่นครับ ใช้M4 S-System อยู่ครับ เล่นอยู่ราบ11
ว่างๆมาเล่นกันนะครับ

ว้าวมีเพื่อนเยอะแล้วเรา ไว้มาไล่ยิงกันนะคับหนุกๆ

ไม่ได้เล่นนานแล้ว

นี่ก็ว่าจะหวนคืนสมรภูมิซะหน่อย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม